Sunddeild Armanns Hy-Tek's MEET MANAGER 8:02 PM 11/2/2003 Síđa 1
A-mot Armanns - 10/31/2003 to 11/2/2003
Úrslit
Grein 1 Stúlkur 12 og yngri 800 SC Metri Skriđsund
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Emilía Ý Jónsdóttir 11 Sunddeild Ármanns 10:52.00 10:34.65
2 Anastasia Forafonova 12 Sunddeild Ármanns 10:51.81 10:54.07
3 Daisy Heimisdóttir 12 Sundfélag Akraness 12:45.00 10:56.73
4 Olga Sigurđadóttir 12 Sundfélagiđ Ćgir 11:13.37 10:57.86
5 Berglind Ađalsteinsdóttir 12 Sunddeild Ármanns 11:10.00 11:03.67
Grein 1 Stúlkur 13-14 800 SC Metri Skriđsund
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Auđur Sif Jónsdóttir 14 Sundfélagiđ Ćgir 9:28.33 9:22.17
2 Sigrún Brá Sverrisdóttir 13 Sunddeild Fjölnis 9:50.31 9:45.11
3 Karítas Heimisdóttir 13 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 10:14.03 9:45.80
4 Hulda Halldórsdóttir 13 Sundfélag Akraness 10:39.00 10:25.48
5 Anna Sigríđur Sigurjónsdóttir 13 Sunddeild Fjölnis 10:41.47 10:55.75
6 Harpa Sćvarsdóttir 14 Sunddeild Fjölnis 10:54.22 11:00.76
7 Ásdís K Friđbjörnsdóttir 13 Sunddeild Ármanns 11:30.00 11:15.63
8 Sandra Björk Tryggvadóttir 14 Sunddeild Fjölnis 11:34.67 11:54.26
9 Jóhanna Ýr Hallgrímsdóttir 13 Sunddeild Fjölnis 11:49.44 12:05.00
10 Dagný Elva Ţorsteinsdóttir 14 Sunddeild Fjölnis 12:12.14 12:06.73
11 Ragnheiđur Rún Dađadóttir 13 Sunddeild Fjölnis 12:05.48 12:28.83
Grein 1 Kvenna 15 og eldri 800 SC Metri Skriđsund
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Louisa Isaksen 19 Sunddeild Fjölnis 9:08.34 9:35.17
2 Kolbrún Ýr Kristjánsdóttir 19 Sundfélag Akraness 9:03.98 9:44.09
3 Karitas Jónsdóttir 17 Sundfélag Akraness 9:27.62 9:49.71
4 Elísa Guđrún Elísdóttir 16 Sundfélag Akraness 9:54.09 9:59.44
Grein 2 Karla 12 og yngri 1500 SC Metri Skriđsund
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Ívar Kristinn Hallsson 12 Sunddeild Fjölnis 24:05.78 24:18.44
Grein 2 Karla 13-14 1500 SC Metri Skriđsund
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Ólafur Marteinsson 14 Sundfélagiđ Ćgir 19:33.15 19:05.44
2 Ólafur Páll Ólafsson 13 Sunddeild Fjölnis 20:08.73 19:11.16
3 Sigurđur Freyr Ástţórsson 14 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 19:54.04 19:47.11
4 Ólafur Friđrik Sigvaldason 14 Sunddeild Fjölnis 20:43.21 20:40.56
Grein 2 Karla 15 og eldri 1500 SC Metri Skriđsund
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Oddur Örnólfsson 15 Sundfélagiđ Ćgir 16:58.61 17:15.71
2 Gunnar Smári Jónbjörnsson 16 Sundfélag Akraness 17:21.85 17:24.06
3 Árni Már Árnason 16 Sundfélagiđ Ćgir 17:58.29 17:39.42
4 Hólmgeir Reynisson 16 Sunddeild KR 17:44.74 18:13.75
5 ţorsteinn Viđar Heimisson 15 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 19:47.75 19:27.16
Grein 3 Stúlkur 12 og yngri 400 SC Metri Skriđsund
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Olga Sigurđadóttir 12 Sundfélagiđ Ćgir 5:15.73 5:23.81
2 Íris Ósk Kristófersdóttir 12 Sundfélagiđ Ćgir 5:33.27 5:26.21
3 Jóhanna H Hansen 12 Sundfélagiđ Ćgir 5:19.38 5:27.68
4 Anastasia Forafonova 12 Sunddeild Ármanns 5:14.68 5:29.23
5 Berglind Ađalsteinsdóttir 12 Sunddeild Ármanns 5:20.00 5:29.31
6 Emilía Ý Jónsdóttir 11 Sunddeild Ármanns 5:11.95 5:29.88
7 Sólveig Sif Guđmundsdóttir 12 Sundfélagiđ Ćgir 5:42.87 5:35.00
8 Jóna Helena Bjarnadóttir 11 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 5:39.27 5:38.26
(Grein 3 Stúlkur 12 og yngri 400 SC Metri Skriđsund)
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
9 Guđrún Carstensdóttir 12 Sundfélag Akraness 6:00.36 5:56.57
10 Kolbrún Sif Hrannarsdóttir 12 Sundfélagiđ Ćgir 6:27.23 6:22.70
11 Hrafnhildur Benediksdóttir 12 Sundfélagiđ Ćgir 6:29.18 6:35.84
Grein 3 Stúlkur 13-14 400 SC Metri Skriđsund
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Auđur Sif Jónsdóttir 14 Sundfélagiđ Ćgir 4:37.91 4:37.24
2 Jóhanna Gerđa Gústafsdóttir 13 Sundfélagiđ Ćgir 4:56.80 4:44.78
3 Sigrún Brá Sverrisdóttir 13 Sunddeild Fjölnis 4:38.26 4:47.34
4 Ingibjörg Ólafsdóttir 14 Sundfélag Hafnarfjarđar 4:49.60 4:52.68
5 Ásdís Arna Björnsdóttir 14 Sundfélag Hafnarfjarđar 4:54.53 4:56.85
6 Linda Líf Baldvinsdóttir 14 Sundfélag Hafnarfjarđar 4:52.38 5:04.47
7 Sunneva Ólafsdóttir 14 Sundfélagiđ Ćgir 5:12.77 5:13.28
8 Ólafía Kristjánsdóttir 13 Sundfélagiđ Vestri 5:37.60 5:15.37
9 Snćfriđur Jóhannsdóttir 13 Sundfélagiđ Ćgir 5:20.86 5:15.82
10 Íris Guđmundsdóttir 13 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 5:11.45 5:16.81
11 Selma Óskarsdóttir 13 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 5:22.75 5:20.35
12 Stefanía Júlíusdóttir 13 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 5:24.69 5:23.15
13 Heiđur Haraldsdóttir 13 Sundfélag Akraness 5:27.04 5:25.85
14 Harpa Sćvarsdóttir 14 Sunddeild Fjölnis 5:22.92 5:26.88
15 Katrin Gunnarsdóttir 13 Sunddeild Ármanns 5:30.00 5:34.30
16 Ásdís K Friđbjörnsdóttir 13 Sunddeild Ármanns 5:29.00 5:37.63
17 Dagný Elva Ţorsteinsdóttir 14 Sunddeild Fjölnis 5:48.89 5:47.52
18 Ragnheiđur Rún Dađadóttir 13 Sunddeild Fjölnis 5:48.97 6:04.15
Grein 3 Kvenna 15 og eldri 400 SC Metri Skriđsund
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Louisa Isaksen 19 Sunddeild Fjölnis 4:24.38 4:36.08
2 Birna Sif Magnúsdóttir 16 Sundfélagiđ Ćgir 4:53.53 4:54.27
3 Kristín Vala Ţrastardóttir 15 Sundfélag Hafnarfjarđar 4:56.33 4:55.25
4 Anna Kristin Guđnadóttir 15 Sundfélagiđ Ćgir 5:13.77 5:19.16
5 Hanna Bára B Andrésdóttir 15 Ţróttur Neskaupstađ 6:07.90 6:19.40
Grein 4 Karla 12 og yngri 400 SC Metri Skriđsund
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Kristinn Ásgeir Gylfason 12 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 5:26.71 5:24.70
2 Bjarni Ragnar Guđmundsson 12 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 5:46.36 5:31.50
3 Ívar Kristinn Hallsson 12 Sunddeild Fjölnis 5:49.25 5:48.23
4 Steinţór Böđvarsson 11 Sundfélag Akraness 6:10.24 5:49.76
5 Kristinn Jaferian 11 Sundfélagiđ Ćgir 6:21.39 6:21.98
6 Sindri Sćvarsson 11 Sunddeild Fjölnis 6:27.27 6:24.00
7 Aron Jónsson 12 Sundfélagiđ Ćgir 6:47.35 6:24.03
8 Tumi Snćr Gíslason 11 Sundfélagiđ Ćgir 6:42.78 6:47.48
9 Oddur Gođi Jóhannsson 11 Sundfélagiđ Ćgir 6:48.21 6:47.52
Grein 4 Karla 13-14 400 SC Metri Skriđsund
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Svavar Skúli Stefánsson 13 Sundfélag Hafnarfjarđar 4:53.26 4:44.69
2 Ólafur Marteinsson 14 Sundfélagiđ Ćgir 4:55.34 4:46.89
3 Ţórarinn Ólafsson 14 Sundfélag Hafnarfjarđar 4:50.67 4:47.38
4 Döggvi Ármannsson 13 Sundfélag Hafnarfjarđar 4:52.44 4:47.39
5 Árni Stefán Haldorsen 14 Sunddeild KR 5:02.93 5:03.90
6 Ólafur Friđrik Sigvaldason 14 Sunddeild Fjölnis 5:24.81 5:08.73
7 Ţorbjörn Heiđar Heiđarsson 13 Sundfélag Akraness 5:11.33 5:28.00
8 Einar Karl Einarsson 13 Sundfélag Akraness 5:43.00 5:48.83
Grein 4 Karla 15 og eldri 400 SC Metri Skriđsund
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Örn Arnarson 22 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 3:48.67 4:17.08
2 Gunnar Smári Jónbjörnsson 16 Sundfélag Akraness 4:21.02 4:22.46
3 Jón Simon Gíslason 16 Sundfélagiđ Ćgir 4:26.46 4:26.54
4 Arnar Ţór Guđmundsson 16 Sundfélag Hafnarfjarđar 4:32.63 4:39.64
5 Kristján Jóhannesson 18 Sunddeild KR 4:38.12 4:39.92
6 Hilmar Teitsson 15 Sunddeild Fjölnis 4:50.92 4:59.36
7 Ţórđur Gunnar Ţorvaldsson 18 Sunddeild KR 4:36.30 5:04.83
8 Eiríkur Ţór Baldursson 15 Sunddeild KR 5:23.01 5:22.00
9 Stefán B Gunnarsson 15 Sunddeild Ármanns 6:08.00 5:36.00
10 Björn Emil E Valsson 15 Sundfélagiđ Ćgir 5:15.24 6:08.89
Grein 5 Stúlkur 12 og yngri 50 SC Metri Bringusund
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Elín Óla Klemenzdóttir 12 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 40.15 38.95
2 Rakel Gunnlaugsdóttir 12 Sundfélag Akraness 40.18 39.96
3 Emilía Ý Jónsdóttir 11 Sunddeild Ármanns 40.69 40.36
4 Díana Bergsdóttir 12 Sundfélag Akraness 40.88 41.08
5 Diljá Heimisdóttir 11 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 42.62 41.40
6 Lilja Björg Magnúsdóttir 12 Sundfélag Hafnarfjarđar 43.52 41.91
7 Sigurbjörg Helga Ingadóttir 12 Sundfélag Hafnarfjarđar 45.00 44.85
8 Fanney Magnadóttir 12 Sundfélag Hafnarfjarđar 45.06 45.71
9 Helena Másdóttir 12 Sundfélag Akraness 47.78 48.12
10 Rósa Víkingsdóttir 10 Sundfélag Hafnarfjarđar 50.60 49.36
11 Hildur Sif S Sigurđardóttir 12 Sundfélag Hafnarfjarđar 49.66 50.54
12 Hildur Sigţórsdóttir 11 Sundfélag Hafnarfjarđar 50.72 51.76
--- Hafdís Ósk Pétursdóttir 12 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 45.30 DQ
--- Ásta E Jakobsdóttir 12 Sunddeild Ármanns 50.93 DQ
Grein 5 Stúlkur 13-14 50 SC Metri Bringusund
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Helena Ósk Ívarsdóttir 13 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 35.96 36.03
2 Sigurbjörg Lilja Kristjánsdóttir 13 Sundfélag Hafnarfjarđar 36.75 36.81
3 Katrin Gunnarsdóttir 13 Sunddeild Ármanns 38.20 37.16
4 Íris María Bjarkadóttir 14 Sunddeild Umf Selfoss 38.53 38.41
5 Ásdís K Friđbjörnsdóttir 13 Sunddeild Ármanns 39.47 38.50
6 Unnur Jónasdóttir 14 Sundfélag Hafnarfjarđar 39.08 38.69
7 Andrea Hauksdóttir 13 Sunddeild Fjölnis 38.16 39.10
8 Svana Heimisdóttir 14 Ţróttur Neskaupstađ NT 40.05
9 Tinna Rún Kristofersdóttir 13 Sundfélag Íbv 40.50 40.36
10 Salóme Rut R Harđardóttir 14 Ţróttur Neskaupstađ NT 42.91
11 Sandra Björk Tryggvadóttir 14 Sunddeild Fjölnis 43.91 43.30
12 Erla Rán R Eiríksdóttir 13 Ţróttur Neskaupstađ NT 43.76
13 Elín Sveinsdóttir 13 Sundfélagiđ Vestri 45.30 44.38
14 Jóhanna Sigrún Andrésdóttir 14 Sundfélag Akraness 43.42 44.40
Grein 5 Kvenna 15 og eldri 50 SC Metri Bringusund
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Íris Edda Heimisdóttir 19 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 33.47 34.40
2 Ragnheiđur Ragnarsdóttir 19 Sundfélag Hafnarfjarđar 35.23 36.26
3 Íris Stella Heiđarsdóttir 16 Sunddeild KR 39.23 37.51
4 Kristjana Pálsdóttir 15 Sundfélagiđ Vestri 38.50 38.35
5 Laufey Sif Lárusdóttir 17 Sunddeild Umf Selfoss 38.95 38.81
6 Ţórunn Sif Guđlaugsdóttir 15 Sundfélagiđ Ćgir 40.23 41.96
7 Guđmunda Gestsdóttir 15 Sundfélagiđ Vestri 41.50 43.94
Grein 6 Karla 12 og yngri 50 SC Metri Bringusund
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Stefán H H Hafberg 12 Sundfélagiđ Vestri 42.30 39.28
2 Gunnar Örn Arnarson 11 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 39.07 40.17
3 Atli Páll Helgason 12 Sundfélag Hafnarfjarđar 39.31 40.27
4 Ingi Rúnar Árnason 10 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 46.35 44.11
5 Jón Axel Svavarsson 12 Sundfélag Akraness 47.02 44.16
6 Eyţór Ingi Júlíusson 10 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 49.53 48.54
7 Konráđ Hrafnkelsson 10 Sundfélag Hafnarfjarđar 50.75 48.65
8 Sigga Dan D Kristjánsson 10 Sundfélag Hafnarfjarđar 49.89 49.61
9 Sigurđur Friđrik F Kristjánsson 9 Sundfélag Hafnarfjarđar 55.43 52.65
--- Anton Mckee 9 Sundfélag Hafnarfjarđar 50.57 DQ
Grein 6 Karla 13-14 50 SC Metri Bringusund
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Leifur Guđni Grétarsson 13 Sundfélag Akraness 38.56 36.84
2 Ásberg Ástţórsson 13 Sundfélag Hafnarfjarđar 38.75 39.72
3 Helgi Rúnar Olgeirsson 14 Sundfélagiđ Ćgir 42.66 41.84
4 Sölvi Már Sigurjónsson 13 Sundfélag Akraness 44.41 45.29
Grein 6 Karla 15 og eldri 50 SC Metri Bringusund
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Jón Oddur Sigurđsson 19 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 28.66 29.04
2 Ari Gunnarsson 19 Sunddeild Ármanns 30.16 30.65
3 Hinrik Ţór Guđbjartsson 15 Sundfélag Akraness 33.90 33.34
4 Sigfús Harđarson 21 Sunddeild Umf Selfoss 34.15 33.94
5 Ásmundur Gunnarsson 16 Sunddeild Ármanns 34.04 34.15
6 Ţórđur Ásţórsson 15 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 35.90 34.85
7 Bragi Ţorsteinsson 15 Sundfélagiđ Vestri 36.96 35.05
8 Elfar Pétursson 15 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 39.09 38.77
9 Kári Helgason 15 Sunddeild Fjölnis 40.40 39.09
Grein 7 Stúlkur 12 og yngri 100 SC Metri Baksund
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Gyđa Björk Bergţórsdóttir 12 Sundfélag Akraness 1:20.12 1:19.91
2 Berglind Friđriksdóttir 11 Sundfélag Hafnarfjarđar 1:24.87 1:22.33
3 Hildur Benediktsdóttir 12 Sunddeild Fjölnis 1:25.38 1:23.28
4 Margrét Lilja Margeirsdóttir 11 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 1:24.82 1:23.52
5 Anastasia Forafonova 12 Sunddeild Ármanns 1:24.03 1:26.38
6 Karen Ósk Kristínardóttir 12 Sundfélag Akraness 1:29.95 1:27.84
7 Svala Dís Sigurđardóttir 12 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 1:32.30 1:27.87
8 Hildur Erla Gísladóttir 12 Sundfélag Hafnarfjarđar 1:26.58 1:28.31
9 Ingibjörg Gísladóttir 11 Sundfélag Hafnarfjarđar 1:34.68 1:29.55
10 Kristbjörg Eggertsdóttir 12 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 1:30.35 1:30.02
11 Sólveig Sif Guđmundsdóttir 12 Sundfélagiđ Ćgir 1:29.85 1:30.56
12 Elfa Ingvadóttir 11 Sundfélag Íbv 1:39.80 1:30.58
13 Soffía Klemenzdóttir 10 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 1:33.81 1:30.78
14 Íris Ósk Kristófersdóttir 12 Sundfélagiđ Ćgir 1:42.73 1:34.64
15 Guđrún Carstensdóttir 12 Sundfélag Akraness 1:33.92 1:37.02
16 Rósa Víkingsdóttir 10 Sundfélag Hafnarfjarđar 1:34.55 1:39.78
Grein 7 Stúlkur 13-14 100 SC Metri Baksund
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Jóhanna Gerđa Gústafsdóttir 13 Sundfélagiđ Ćgir 1:14.86 1:12.21
2 Aţena Ragna Júlíusdóttir 13 Sundfélag Akraness 1:15.86 1:14.82
3 Anna M Guđmundsdóttir 14 Sundfélagiđ Vestri 1:14.68 1:15.00
4 Elsa Jónsdóttir 14 Sundfélagiđ Vestri 1:16.45 1:16.97
(Grein 7 Stúlkur 13-14 100 SC Metri Baksund)
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
5 Jóhanna Sigríđur Guđmundsdóttir 13 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 1:19.74 1:17.04
6 Sunneva Ólafsdóttir 14 Sundfélagiđ Ćgir 1:17.82 1:17.40
7 Elín Carstensdóttir 14 Sundfélag Akraness 1:18.76 1:18.66
8 Sigrún Ósk Jakobsdóttir 13 Sundfélag Hafnarfjarđar 1:18.46 1:19.15
9 Berglind Brynjarsdóttir 13 Sundfélag Íbv 1:21.82 1:20.63
10 Hildur Arna A Gunnarsdóttir 14 Sunddeild KR 1:18.98 1:21.40
11 Anna Sigríđur Sigurjónsdóttir 13 Sunddeild Fjölnis 1:20.31 1:21.68
12 Aldís Eva Friđriksdóttir 13 Sundfélag Hafnarfjarđar 1:19.15 1:22.56
13 Hjördís Ólafsdóttir 14 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 1:22.18 1:24.08
14 Elínborg Hilmarsdóttir 13 Ţróttur Neskaupstađ 1:24.90 1:24.84
15 Tinna Rún Kristofersdóttir 13 Sundfélag Íbv 1:21.92 1:25.27
16 Heiđur Haraldsdóttir 13 Sundfélag Akraness 1:22.94 1:25.43
17 Steinunn Steinarsdóttir 13 Sundfélag Hafnarfjarđar 1:26.29 1:27.15
18 Svana Heimisdóttir 14 Ţróttur Neskaupstađ 1:25.61 1:29.40
19 Hulda María Ásgeirsdóttir 13 Sundfélag Akraness 1:25.99 1:29.94
20 Jónina K Pétursdóttir 13 Sunddeild Ármanns 1:29.30 1:30.44
--- Dagný Jónsdóttir 14 Sundfélag Akraness 1:16.82 DQ
Grein 7 Kvenna 15 og eldri 100 SC Metri Baksund
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Svala Sif S Sigurgeirsdóttir 15 Sundfélagiđ Vestri 1:11.23 1:12.78
2 Sandra K Lyngmo 15 Sundfélagiđ Vestri 1:14.70 1:13.38
3 Agnes Heiđa H Ţorsteinsdóttir 16 Ţróttur Neskaupstađ 1:17.56 1:17.92
4 Unnur Birgitta Halldórsdóttir 15 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 1:16.26 1:18.32
5 Bergdís Ýr Sigurđardóttir 15 Sundfélag Hafnarfjarđar 1:15.07 1:18.99
6 Hafrún Eiríksdóttir 15 Ţróttur Neskaupstađ 1:25.10 1:21.92
7 Auđur Jóna J Skúladóttir 16 Ţróttur Neskaupstađ 1:21.30 1:24.38
Grein 8 Karla 12 og yngri 100 SC Metri Baksund
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Hrafn Traustason 11 Sundfélag Akraness 1:24.75 1:22.04
2 Örn Viljar Kjartansson 12 Sundfélag Akraness 1:23.16 1:22.47
3 Ívar Kristinn Hallsson 12 Sunddeild Fjölnis 1:30.41 1:26.80
4 Dagur Páll Friđriksson 12 Sundfélag Hafnarfjarđar 1:23.54 1:26.93
5 Jón Ţór Hallgrímsson 11 Sundfélag Akraness 1:27.59 1:27.24
6 Rúnar Freyr Ágústsson 11 Sundfélag Akraness 1:37.83 1:36.38
7 Ragnar Ţór Ţras Ţrastarson 11 Sundfélag Hafnarfjarđar 1:37.77 1:36.45
8 Aron Jónsson 12 Sundfélagiđ Ćgir 1:35.05 1:36.57
9 Sindri Sćvarsson 11 Sunddeild Fjölnis 1:39.36 1:36.64
10 Jón Axel Svavarsson 12 Sundfélag Akraness 1:31.74 1:37.42
11 Orri Freyr Guđmundsson 11 Sundfélag Hafnarfjarđar 1:31.71 1:38.00
12 Hermann Bjarki Níelsson 10 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 1:39.73 1:38.97
13 Oddur Gođi Jóhannsson 11 Sundfélagiđ Ćgir 1:41.02 1:49.18
Grein 8 Karla 13-14 100 SC Metri Baksund
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Árni Stefán Haldorsen 14 Sunddeild KR 1:13.67 1:12.88
2 Emil Örn Harđarson 13 Sundfélagiđ Ćgir 1:14.13 1:14.29
3 Döggvi Ármannsson 13 Sundfélag Hafnarfjarđar 1:13.24 1:14.61
4 Egill Valur Hafsteinsson 14 Sundfélag Hafnarfjarđar 1:21.24 1:21.59
5 Björgvin Rúnar Ţórhallsson 13 Sundfélag Hafnarfjarđar 1:21.15 1:21.94
6 Einar Karl Einarsson 13 Sundfélag Akraness 1:31.56 1:27.38
7 Ásberg Ástţórsson 13 Sundfélag Hafnarfjarđar 1:30.29 1:27.99
Grein 8 Karla 15 og eldri 100 SC Metri Baksund
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Hjalti Rúnar Oddsson 16 Sunddeild Umf Selfoss 1:02.49 1:02.39
2 Birkir Már Jónsson 16 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 1:00.41 1:02.99
3 Hólmgeir Reynisson 16 Sunddeild KR 1:09.32 1:06.41
4 Baldur Snćr Jónsson 17 Sundfélagiđ Ćgir 1:08.03 1:06.79
5 Sindri Snćvar Friđriksson 15 Sundfélag Hafnarfjarđar 1:06.41 1:07.46
6 Garđar Snćr Sverrisson 15 Sundfélag Hafnarfjarđar 1:11.58 1:11.70
7 Gunnar Ólafsson 19 Sunddeild KR 1:06.64 1:11.80
8 Hilmar Teitsson 15 Sunddeild Fjölnis 1:14.55 1:14.43
9 Brynjar Freyr Níelsson 15 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 1:10.89 1:14.44
10 Gísli Kristjánsson 15 Sundfélagiđ Vestri 1:15.90 1:14.67
11 Jón Gunnarson 21 Sundfélag Hafnarfjarđar 1:28.32 1:17.20
12 Stefán B Gunnarsson 15 Sunddeild Ármanns 1:16.82 1:17.62
Grein 9 Stúlkur 12 og yngri 200 SC Metri Flugsund
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Berglind Ađalsteinsdóttir 12 Sunddeild Ármanns 2:52.03 2:51.93
2 Jóna Helena Bjarnadóttir 11 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 3:08.94 3:10.96
3 Jóhanna H Hansen 12 Sundfélagiđ Ćgir 3:11.23 3:13.15
4 Kolbrún Sif Hrannarsdóttir 12 Sundfélagiđ Ćgir 3:37.51 3:47.66
5 Hrafnhildur Benediksdóttir 12 Sundfélagiđ Ćgir 3:47.89 3:47.84
Grein 9 Stúlkur 13-14 200 SC Metri Flugsund
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Auđur Sif Jónsdóttir 14 Sundfélagiđ Ćgir 2:34.64 2:35.00
2 Karítas Heimisdóttir 13 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 2:40.94 2:45.77
3 Ragna Lóa Sigmarsdóttir 13 Sundfélag Akraness 2:56.94 3:06.37
4 Jóhanna Ýr Hallgrímsdóttir 13 Sunddeild Fjölnis 3:05.82 3:07.42
5 Sandra Björk Tryggvadóttir 14 Sunddeild Fjölnis 3:05.83 3:09.17
6 Snćfriđur Jóhannsdóttir 13 Sundfélagiđ Ćgir 3:27.42 3:10.83
7 Sunneva Ólafsdóttir 14 Sundfélagiđ Ćgir 3:20.71 3:12.53
Grein 9 Kvenna 15 og eldri 200 SC Metri Flugsund
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Erla Dögg Haraldsdóttir 15 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 2:24.76 2:24.98
2 Kolbrún Ýr Kristjánsdóttir 19 Sundfélag Akraness 2:25.15 2:31.08
3 Díana Ósk Halldórsdóttir 17 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 2:31.03 2:39.58
4 Eva Hannesdottir 15 Sunddeild KR 2:33.95 2:39.74
5 Karitas Jónsdóttir 17 Sundfélag Akraness 2:35.20 2:40.17
6 Birna Sif Magnúsdóttir 16 Sundfélagiđ Ćgir 2:57.69 2:52.37
7 Jóhanna Marsibil Pálsdóttir 16 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 2:49.60 2:55.48
Grein 10 Karla 12 og yngri 200 SC Metri Flugsund
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Árni Guđnason 12 Sundfélag Hafnarfjarđar 3:11.55 3:12.67
2 Tumi Snćr Gíslason 11 Sundfélagiđ Ćgir 3:49.89 3:49.58
Grein 10 Karla 13-14 200 SC Metri Flugsund
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Sigurđur Freyr Ástţórsson 14 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 2:46.74 2:45.06
2 Davíđ Hildiberg Ađalsteinsson 13 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 2:50.38 2:48.60
3 Ólafur Páll Ólafsson 13 Sunddeild Fjölnis 2:50.85 2:52.58
Grein 10 Karla 15 og eldri 200 SC Metri Flugsund
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Oddur Örnólfsson 15 Sundfélagiđ Ćgir 2:15.45 2:17.65
2 Jón Simon Gíslason 16 Sundfélagiđ Ćgir 2:24.07 2:23.20
(Grein 10 Karla 15 og eldri 200 SC Metri Flugsund)
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
3 Magnús Már Kristinsson 17 Sunddeild Umf Selfoss 2:28.36 2:41.91
4 Baldur Snćr Jónsson 17 Sundfélagiđ Ćgir 2:48.58 2:42.11
5 Páll Janus J Ţórđarson 16 Sundfélagiđ Vestri 2:47.04 2:47.49
6 Guđmundur Páll Bergţórsson 15 Sundfélag Akraness 2:53.38 2:51.21
Grein 11 Stúlkur 12 og yngri 200 SC Metri Fjór
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Emilía Ý Jónsdóttir 11 Sunddeild Ármanns 2:48.30 2:48.07
2 Elín Óla Klemenzdóttir 12 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 2:59.17 2:53.93
3 Hafdís Ósk Pétursdóttir 12 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 3:07.63 2:54.81
4 Margrét Lilja Margeirsdóttir 11 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 3:01.93 2:56.83
5 Olga Sigurđadóttir 12 Sundfélagiđ Ćgir 2:58.24 2:57.20
6 Rakel Gunnlaugsdóttir 12 Sundfélag Akraness 2:57.20 2:58.65
7 Hildur Benediktsdóttir 12 Sunddeild Fjölnis 2:57.60 3:03.80
8 Diljá Heimisdóttir 11 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 3:06.12 3:04.81
9 Lilja Björg Magnúsdóttir 12 Sundfélag Hafnarfjarđar 3:08.71 3:06.50
10 Ingibjörg Gísladóttir 11 Sundfélag Hafnarfjarđar 3:13.47 3:08.56
11 Fanney Magnadóttir 12 Sundfélag Hafnarfjarđar 3:31.90 3:12.99
12 Hildur Sigţórsdóttir 11 Sundfélag Hafnarfjarđar 3:33.69 3:21.76
13 Rósa Víkingsdóttir 10 Sundfélag Hafnarfjarđar 3:33.81 3:21.91
14 Kolbrún Sif Hrannarsdóttir 12 Sundfélagiđ Ćgir 3:24.18 3:28.44
15 Hrafnhildur Benediksdóttir 12 Sundfélagiđ Ćgir 3:22.89 3:33.13
--- Elfa Ingvadóttir 11 Sundfélag Íbv 3:24.70 DQ
Grein 11 Stúlkur 13-14 200 SC Metri Fjór
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Jóhanna Gerđa Gústafsdóttir 13 Sundfélagiđ Ćgir 2:33.84 2:32.72
2 Auđur Sif Jónsdóttir 14 Sundfélagiđ Ćgir 2:31.88 2:33.56
3 Linda Líf Baldvinsdóttir 14 Sundfélag Hafnarfjarđar 2:31.53 2:38.64
4 Sigrún Brá Sverrisdóttir 13 Sunddeild Fjölnis 2:45.26 2:38.79
5 Erla Arnardóttir 13 Sundfélag Hafnarfjarđar 2:33.95 2:39.81
6 Sigurbjörg Lilja Kristjánsdóttir 13 Sundfélag Hafnarfjarđar 2:38.84 2:40.09
7 Aţena Ragna Júlíusdóttir 13 Sundfélag Akraness 2:45.61 2:42.69
8 Helena Ósk Ívarsdóttir 13 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 2:43.36 2:42.79
9 Andrea Hauksdóttir 13 Sunddeild Fjölnis 2:49.98 2:47.05
10 Íris María Bjarkadóttir 14 Sunddeild Umf Selfoss 2:45.69 2:47.73
11 Unnur Jónasdóttir 14 Sundfélag Hafnarfjarđar 2:45.42 2:48.17
12 Hulda Halldórsdóttir 13 Sundfélag Akraness 2:51.87 2:49.25
13 Snćfriđur Jóhannsdóttir 13 Sundfélagiđ Ćgir 2:59.98 2:51.08
14 Íris Guđmundsdóttir 13 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 2:45.23 2:52.00
15 Katrin Gunnarsdóttir 13 Sunddeild Ármanns 3:05.43 2:53.38
16 Berglind Brynjarsdóttir 13 Sundfélag Íbv 2:57.39 2:54.86
17 Selma Óskarsdóttir 13 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 2:57.81 2:55.32
18 Stefanía Júlíusdóttir 13 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 2:51.16 2:55.92
19 Ásdís K Friđbjörnsdóttir 13 Sunddeild Ármanns 3:04.47 2:56.17
Grein 11 Kvenna 15 og eldri 200 SC Metri Fjór
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Hafdís Erla Hafsteindóttir 18 Sundfélagiđ Ćgir 2:23.34 2:30.36
2 Kristín Vala Ţrastardóttir 15 Sundfélag Hafnarfjarđar 2:32.27 2:32.93
3 Ólöf Lára Halldórsdóttir 15 Sundfélag Hafnarfjarđar 2:30.43 2:32.94
4 Kristjana Pálsdóttir 15 Sundfélagiđ Vestri 2:38.88 2:42.86
5 Jóhanna Marsibil Pálsdóttir 16 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 2:43.95 2:48.05
6 Anna Kristin Guđnadóttir 15 Sundfélagiđ Ćgir 2:50.16 2:51.54
7 Hafrún Eiríksdóttir 15 Ţróttur Neskaupstađ 3:03.20 3:01.52
(Grein 11 Kvenna 15 og eldri 200 SC Metri Fjór)
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
8 Ţórunn Sif Guđlaugsdóttir 15 Sundfélagiđ Ćgir 2:49.87 3:02.79
Grein 12 Karla 12 og yngri 200 SC Metri Fjór
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Atli Páll Helgason 12 Sundfélag Hafnarfjarđar 3:07.87 2:51.75
2 Gunnar Örn Arnarson 11 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 3:08.02 2:56.44
3 Bjarni Ragnar Guđmundsson 12 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 2:58.27 2:57.11
4 Steinţór Böđvarsson 11 Sundfélag Akraness 3:10.50 3:06.08
5 Orri Freyr Guđmundsson 11 Sundfélag Hafnarfjarđar 3:01.27 3:08.22
6 Dagur Páll Friđriksson 12 Sundfélag Hafnarfjarđar 3:01.81 3:09.12
7 Kristinn Jaferian 11 Sundfélagiđ Ćgir 3:34.18 3:26.29
8 Sigurđur Friđrik F Kristjánsson 9 Sundfélag Hafnarfjarđar 3:46.15 3:29.13
9 Konráđ Hrafnkelsson 10 Sundfélag Hafnarfjarđar 3:40.36 3:29.23
10 Anton Mckee 9 Sundfélag Hafnarfjarđar 3:33.16 3:33.65
11 Aron Jónsson 12 Sundfélagiđ Ćgir 3:34.12 3:40.89
--- Tumi Snćr Gíslason 11 Sundfélagiđ Ćgir 3:34.85 DQ
Grein 12 Karla 13-14 200 SC Metri Fjór
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Guđni Emilsson 14 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 2:25.37 2:25.46
2 Birgir Ţór Harđarson 14 Sundfélagiđ Ćgir 2:43.31 2:39.11
3 Árni Stefán Haldorsen 14 Sunddeild KR 2:49.97 2:39.26
4 Emil Örn Harđarson 13 Sundfélagiđ Ćgir 2:46.02 2:44.80
5 Ólafur Friđrik Sigvaldason 14 Sunddeild Fjölnis 2:56.50 2:48.60
6 Egill Valur Hafsteinsson 14 Sundfélag Hafnarfjarđar 2:51.71 2:59.09
Grein 12 Karla 15 og eldri 200 SC Metri Fjór
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Árni Már Árnason 16 Sundfélagiđ Ćgir 2:17.26 2:18.49
2 Kjartan Hrafnkelsson 15 Sundfélag Hafnarfjarđar 2:15.59 2:21.45
3 Sindri Snćvar Friđriksson 15 Sundfélag Hafnarfjarđar 2:20.99 2:21.56
4 Gunnar Smári Jónbjörnsson 16 Sundfélag Akraness 2:21.19 2:23.00
5 Hilmar Pétur Sigurđsson 17 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 2:20.37 2:23.70
6 Hólmgeir Reynisson 16 Sunddeild KR 2:29.36 2:26.09
7 Birkir Már Jónsson 16 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 2:16.82 2:27.03
8 Ţórđur Ásţórsson 15 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 2:36.26 2:31.46
9 Brynjar Freyr Níelsson 15 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 2:27.77 2:32.15
10 Hinrik Ţór Guđbjartsson 15 Sundfélag Akraness 2:34.46 2:34.83
11 Davíđ Jónatansson 15 Sundfélag Hafnarfjarđar 2:34.47 2:35.66
12 Eiríkur Ţór Baldursson 15 Sunddeild KR 2:43.74 2:39.65
13 Jón Gunnarson 21 Sundfélag Hafnarfjarđar 2:47.57 2:44.15
14 Björn Emil E Valsson 15 Sundfélagiđ Ćgir 3:01.60 2:48.00
15 Kári Helgason 15 Sunddeild Fjölnis 2:52.46 2:49.98
Grein 13 Stúlkur 12 og yngri 50 SC Metri Skriđsund
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Gyđa Björk Bergţórsdóttir 12 Sundfélag Akraness 31.12 30.97
2 Daisy Heimisdóttir 12 Sundfélag Akraness 31.51 31.54
2 Íris Ósk Kristófersdóttir 12 Sundfélagiđ Ćgir 33.62 31.54
4 Jóhanna H Hansen 12 Sundfélagiđ Ćgir 32.02 32.23
5 Díana Bergsdóttir 12 Sundfélag Akraness 33.57 33.72
6 Dagný Lilja Jónsdóttir 12 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 34.12 34.21
7 Karen Ósk Kristínardóttir 12 Sundfélag Akraness 34.90 34.49
8 Elfa Ingvadóttir 11 Sundfélag Íbv 36.41 35.42
9 Helena Másdóttir 12 Sundfélag Akraness 36.97 36.32
10 Sigurbjörg Helga Ingadóttir 12 Sundfélag Hafnarfjarđar 38.36 37.83
(Grein 13 Stúlkur 12 og yngri 50 SC Metri Skriđsund)
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
11 Hildur Sif S Sigurđardóttir 12 Sundfélag Hafnarfjarđar 39.49 40.87
--- Ásta E Jakobsdóttir 12 Sunddeild Ármanns 39.00 DQ
Grein 13 Stúlkur 13-14 50 SC Metri Skriđsund
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Sesselja Ţrastardóttir 13 Sundfélag Hafnarfjarđar 31.36 30.29
2 Dagný Jónsdóttir 14 Sundfélag Akraness 31.48 30.73
3 Anna M Guđmundsdóttir 14 Sundfélagiđ Vestri 32.00 31.34
4 Ólafía Kristjánsdóttir 13 Sundfélagiđ Vestri 32.20 31.52
5 Hildur Arna A Gunnarsdóttir 14 Sunddeild KR 30.45 31.54
6 Elsa Jónsdóttir 14 Sundfélagiđ Vestri 30.88 31.65
6 Anna Sigríđur Sigurjónsdóttir 13 Sunddeild Fjölnis 31.90 31.65
8 Elín Carstensdóttir 14 Sundfélag Akraness 32.19 32.15
9 Berglind Brynjarsdóttir 13 Sundfélag Íbv 32.33 32.63
10 Tinna Rún Kristofersdóttir 13 Sundfélag Íbv 32.99 32.67
11 Aldís Eva Friđriksdóttir 13 Sundfélag Hafnarfjarđar 32.57 32.68
12 Harpa Sćvarsdóttir 14 Sunddeild Fjölnis 32.96 33.02
13 Elínborg Hilmarsdóttir 13 Ţróttur Neskaupstađ 35.00 33.70
14 Steinunn Steinarsdóttir 13 Sundfélag Hafnarfjarđar 34.05 33.77
15 Salóme Rut R Harđardóttir 14 Ţróttur Neskaupstađ 34.20 34.20
16 Erla Rán R Eiríksdóttir 13 Ţróttur Neskaupstađ 34.30 34.47
17 Jóhanna Ýr Hallgrímsdóttir 13 Sunddeild Fjölnis 33.83 35.13
18 Ásta Marý Stefánsdóttir 13 Sundfélag Akraness 36.49 35.24
19 Jóhanna Sigrún Andrésdóttir 14 Sundfélag Akraness 34.69 35.86
20 Hulda María Ásgeirsdóttir 13 Sundfélag Akraness 35.19 36.13
21 Jónina K Pétursdóttir 13 Sunddeild Ármanns 37.70 36.94
22 Elín Sveinsdóttir 13 Sundfélagiđ Vestri 37.11 37.51
Grein 13 Kvenna 15 og eldri 50 SC Metri Skriđsund
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Anja Ríkey Jakobsdóttir 17 Sundfélag Hafnarfjarđar 28.02 27.57
2 Birna Sif Magnúsdóttir 16 Sundfélagiđ Ćgir 27.81 28.27
3 Sandra K Lyngmo 15 Sundfélagiđ Vestri 28.80 28.77
4 Svala Sif S Sigurgeirsdóttir 15 Sundfélagiđ Vestri 28.81 29.42
5 Ragnheiđur Ragnarsdóttir 19 Sundfélag Hafnarfjarđar 27.07 29.75
6 Íris Stella Heiđarsdóttir 16 Sunddeild KR 29.81 29.91
7 Bergdís Ýr Sigurđardóttir 15 Sundfélag Hafnarfjarđar 30.56 30.27
8 Ţórdís Kolbrún Gylfadóttir 15 Sundfélag Akraness 28.84 30.70
9 Auđur Jóna J Skúladóttir 16 Ţróttur Neskaupstađ 32.72 33.08
10 Ţórunn Sif Guđlaugsdóttir 15 Sundfélagiđ Ćgir 33.06 33.18
11 Hanna Bára B Andrésdóttir 15 Ţróttur Neskaupstađ 33.05 33.47
12 Guđmunda Gestsdóttir 15 Sundfélagiđ Vestri 35.23 34.45
Grein 14 Karla 12 og yngri 50 SC Metri Skriđsund
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Örn Viljar Kjartansson 12 Sundfélag Akraness 30.86 30.56
2 Stefán H H Hafberg 12 Sundfélagiđ Vestri 33.90 31.31
3 Hrafn Traustason 11 Sundfélag Akraness 31.69 31.68
4 Árni Guđnason 12 Sundfélag Hafnarfjarđar 32.14 32.19
5 Atli Páll Helgason 12 Sundfélag Hafnarfjarđar 33.44 32.55
6 Ívar Kristinn Hallsson 12 Sunddeild Fjölnis 34.34 33.47
7 Kristinn Jaferian 11 Sundfélagiđ Ćgir 38.19 35.51
8 Hermann Bjarki Níelsson 10 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 37.17 35.78
9 Aron Jónsson 12 Sundfélagiđ Ćgir 36.28 35.95
10 Sindri Sćvarsson 11 Sunddeild Fjölnis 34.89 37.56
(Grein 14 Karla 12 og yngri 50 SC Metri Skriđsund)
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
11 Egill Tryggvasson 11 Sunddeild Ármanns 39.00 38.07
12 Tumi Snćr Gíslason 11 Sundfélagiđ Ćgir 38.64 38.16
13 Oddur Gođi Jóhannsson 11 Sundfélagiđ Ćgir 36.92 39.51
14 Ragnar Ţór Ţras Ţrastarson 11 Sundfélag Hafnarfjarđar 41.87 41.92
Grein 14 Karla 13-14 50 SC Metri Skriđsund
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Leifur Guđni Grétarsson 13 Sundfélag Akraness 30.05 29.40
2 Emil Örn Harđarson 13 Sundfélagiđ Ćgir 29.39 29.62
3 Björgvin Rúnar Ţórhallsson 13 Sundfélag Hafnarfjarđar 31.57 31.32
4 Sölvi Már Sigurjónsson 13 Sundfélag Akraness 32.44 31.76
5 Hallgrímur Ţór Ţ Harđarson 14 Sundfélagiđ Ćgir 33.18 33.34
6 Helgi Rúnar Olgeirsson 14 Sundfélagiđ Ćgir 37.12 33.41
Grein 14 Karla 15 og eldri 50 SC Metri Skriđsund
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Ari Gunnarsson 19 Sunddeild Ármanns 24.44 24.51
2 Jóhannes P Gunnarsson 24 Sunddeild Ármanns 25.21 25.06
3 Baldur Snćr Jónsson 17 Sundfélagiđ Ćgir 24.90 25.28
4 Garđar Snćr Sverrisson 15 Sundfélag Hafnarfjarđar 26.56 26.19
5 Bragi Ţorsteinsson 15 Sundfélagiđ Vestri 26.66 26.22
6 Sigfús Harđarson 21 Sunddeild Umf Selfoss 27.09 26.67
7 Kristján Jóhannesson 18 Sunddeild KR 27.89 27.22
8 Ásmundur Gunnarsson 16 Sunddeild Ármanns 27.81 27.83
9 Hilmar Teitsson 15 Sunddeild Fjölnis 28.78 29.62
10 Björn Emil E Valsson 15 Sundfélagiđ Ćgir 31.34 30.10
11 Stefán B Gunnarsson 15 Sunddeild Ármanns 31.51 32.23
Grein 15 Stúlkur 12 og yngri 100 SC Metri Skriđsund
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Berglind Ađalsteinsdóttir 12 Sunddeild Ármanns 1:08.53 1:06.87
2 Daisy Heimisdóttir 12 Sundfélag Akraness 1:08.12 1:07.16
3 Gyđa Björk Bergţórsdóttir 12 Sundfélag Akraness 1:08.34 1:08.28
4 Jóhanna H Hansen 12 Sundfélagiđ Ćgir 1:08.76 1:10.67
5 Íris Ósk Kristófersdóttir 12 Sundfélagiđ Ćgir 1:12.13 1:11.12
6 Sólveig Sif Guđmundsdóttir 12 Sundfélagiđ Ćgir 1:13.48 1:11.72
7 Snjólaug Tinna Hansdóttir 12 Sundfélag Hafnarfjarđar 1:11.64 1:11.75
8 Soffía Klemenzdóttir 10 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 1:15.96 1:12.91
9 Anastasia Forafonova 12 Sunddeild Ármanns 1:13.15 1:13.63
10 Berglind Friđriksdóttir 11 Sundfélag Hafnarfjarđar 1:15.81 1:13.86
11 Hildur Erla Gísladóttir 12 Sundfélag Hafnarfjarđar 1:14.27 1:15.41
12 Díana Bergsdóttir 12 Sundfélag Akraness 1:16.41 1:16.08
13 Karen Ósk Kristínardóttir 12 Sundfélag Akraness 1:16.41 1:16.24
14 Guđrún Carstensdóttir 12 Sundfélag Akraness 1:15.64 1:16.68
15 Svala Dís Sigurđardóttir 12 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 1:20.49 1:16.97
16 Elfa Ingvadóttir 11 Sundfélag Íbv 1:20.47 1:19.41
17 Kristbjörg Eggertsdóttir 12 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 1:20.70 1:20.00
18 Helena Másdóttir 12 Sundfélag Akraness 1:21.65 1:20.01
19 Dagný Lilja Jónsdóttir 12 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 1:17.42 1:20.40
20 Kolbrún Sif Hrannarsdóttir 12 Sundfélagiđ Ćgir 1:19.87 1:24.82
21 Ásta E Jakobsdóttir 12 Sunddeild Ármanns 1:26.87 1:27.35
22 Ólöf Ósk Ó Johnsen 11 Sundfélag Hafnarfjarđar 1:40.34 1:36.62
Grein 15 Stúlkur 13-14 100 SC Metri Skriđsund
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Sigrún Brá Sverrisdóttir 13 Sunddeild Fjölnis 1:00.19 1:01.15
(Grein 15 Stúlkur 13-14 100 SC Metri Skriđsund)
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
2 Auđur Sif Jónsdóttir 14 Sundfélagiđ Ćgir 1:02.18 1:01.80
3 Jóhanna Gerđa Gústafsdóttir 13 Sundfélagiđ Ćgir 1:03.14 1:03.85
4 Snćfriđur Jóhannsdóttir 13 Sundfélagiđ Ćgir 1:05.90 1:05.67
5 Ingibjörg Ólafsdóttir 14 Sundfélag Hafnarfjarđar 1:05.10 1:06.43
6 Sigrún Ósk Jakobsdóttir 13 Sundfélag Hafnarfjarđar 1:06.45 1:06.46
7 Ásdís Arna Björnsdóttir 14 Sundfélag Hafnarfjarđar 1:06.47 1:06.82
8 Sunneva Ólafsdóttir 14 Sundfélagiđ Ćgir 1:06.07 1:08.01
9 Sesselja Ţrastardóttir 13 Sundfélag Hafnarfjarđar 1:07.77 1:08.04
10 Anna Sigríđur Sigurjónsdóttir 13 Sunddeild Fjölnis 1:09.43 1:09.41
11 Ólafía Kristjánsdóttir 13 Sundfélagiđ Vestri 1:11.86 1:09.74
12 Jóhanna Sigríđur Guđmundsdóttir 13 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 1:11.68 1:10.17
13 Elín Carstensdóttir 14 Sundfélag Akraness 1:10.56 1:10.58
14 Sandra Björk Tryggvadóttir 14 Sunddeild Fjölnis 1:12.22 1:11.45
15 Hildur Arna A Gunnarsdóttir 14 Sunddeild KR 1:08.08 1:11.61
16 Harpa Sćvarsdóttir 14 Sunddeild Fjölnis 1:12.67 1:12.06
17 Ásdís K Friđbjörnsdóttir 13 Sunddeild Ármanns 1:13.38 1:12.35
18 Hjördís Ólafsdóttir 14 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 1:12.55 1:13.33
19 Steinunn Steinarsdóttir 13 Sundfélag Hafnarfjarđar 1:12.30 1:13.61
20 Salóme Rut R Harđardóttir 14 Ţróttur Neskaupstađ 1:14.50 1:14.58
21 Heiđur Haraldsdóttir 13 Sundfélag Akraness 1:13.92 1:14.89
22 Jóhanna Ýr Hallgrímsdóttir 13 Sunddeild Fjölnis 1:13.97 1:15.40
23 Jóhanna Sigrún Andrésdóttir 14 Sundfélag Akraness 1:17.59 1:18.61
24 Ásta Marý Stefánsdóttir 13 Sundfélag Akraness 1:22.27 1:19.68
Grein 15 Kvenna 15 og eldri 100 SC Metri Skriđsund
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Eva Hannesdottir 15 Sunddeild KR 58.41 1:00.49
2 Louisa Isaksen 19 Sunddeild Fjölnis 1:00.70 1:02.35
3 Birna Sif Magnúsdóttir 16 Sundfélagiđ Ćgir 1:01.90 1:02.64
4 Sandra K Lyngmo 15 Sundfélagiđ Vestri 1:02.70 1:03.51
5 Díana Ósk Halldórsdóttir 17 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 1:02.16 1:04.33
6 Svala Sif S Sigurgeirsdóttir 15 Sundfélagiđ Vestri 1:05.06 1:04.39
7 Ólöf Lára Halldórsdóttir 15 Sundfélag Hafnarfjarđar 1:03.54 1:06.08
8 Unnur Birgitta Halldórsdóttir 15 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 1:05.37 1:06.76
9 Íris Stella Heiđarsdóttir 16 Sunddeild KR 1:06.72 1:06.79
10 Anna Kristin Guđnadóttir 15 Sundfélagiđ Ćgir 1:08.11 1:06.84
11 Jóhanna Marsibil Pálsdóttir 16 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 1:05.71 1:07.61
12 Bergdís Ýr Sigurđardóttir 15 Sundfélag Hafnarfjarđar 1:06.34 1:09.57
13 Auđur Jóna J Skúladóttir 16 Ţróttur Neskaupstađ 1:10.60 1:12.03
14 Ţórdís Kolbrún Gylfadóttir 15 Sundfélag Akraness 1:06.28 1:12.48
15 Agnes Heiđa H Ţorsteinsdóttir 16 Ţróttur Neskaupstađ 1:11.60 1:12.49
Grein 16 Karla 12 og yngri 100 SC Metri Skriđsund
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Örn Viljar Kjartansson 12 Sundfélag Akraness 1:08.95 1:08.32
2 Hrafn Traustason 11 Sundfélag Akraness 1:11.05 1:10.78
3 Kristinn Ásgeir Gylfason 12 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 1:11.57 1:11.21
4 Árni Guđnason 12 Sundfélag Hafnarfjarđar 1:12.06 1:13.14
5 Ívar Kristinn Hallsson 12 Sunddeild Fjölnis 1:15.91 1:14.47
6 Snorri Ţór Pétursson 12 Sundfélag Hafnarfjarđar 1:18.31 1:16.36
7 Orri Freyr Guđmundsson 11 Sundfélag Hafnarfjarđar 1:15.58 1:16.91
8 Jón Ţór Hallgrímsson 11 Sundfélag Akraness 1:22.00 1:18.44
9 Kristinn Jaferian 11 Sundfélagiđ Ćgir 1:19.58 1:20.72
10 Aron Jónsson 12 Sundfélagiđ Ćgir 1:18.97 1:23.65
11 Rúnar Freyr Ágústsson 11 Sundfélag Akraness 1:21.25 1:23.96
(Grein 16 Karla 12 og yngri 100 SC Metri Skriđsund)
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
12 Sindri Sćvarsson 11 Sunddeild Fjölnis 1:23.95 1:24.48
13 Egill Tryggvasson 11 Sunddeild Ármanns 1:26.34 1:26.59
14 Anton Mckee 9 Sundfélag Hafnarfjarđar 1:27.24 1:28.85
15 Konráđ Hrafnkelsson 10 Sundfélag Hafnarfjarđar 1:29.65 1:30.69
16 Ragnar Ţór Ţras Ţrastarson 11 Sundfélag Hafnarfjarđar 1:38.74 1:35.10
Grein 16 Karla 13-14 100 SC Metri Skriđsund
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Ólafur Marteinsson 14 Sundfélagiđ Ćgir 1:03.67 1:01.41
2 Ţórarinn Ólafsson 14 Sundfélag Hafnarfjarđar 1:00.93 1:01.66
3 Árni Páll Hafţórsson 14 Laugdćlir 1:02.94 1:01.78
4 Döggvi Ármannsson 13 Sundfélag Hafnarfjarđar 1:02.11 1:02.45
5 Árni Stefán Haldorsen 14 Sunddeild KR 1:02.49 1:02.64
5 Emil Örn Harđarson 13 Sundfélagiđ Ćgir 1:03.80 1:02.64
7 Svavar Skúli Stefánsson 13 Sundfélag Hafnarfjarđar 1:02.59 1:02.84
8 Birgir Ţór Harđarson 14 Sundfélagiđ Ćgir 1:03.72 1:05.09
9 Ólafur Friđrik Sigvaldason 14 Sunddeild Fjölnis 1:06.75 1:05.35
10 Davíđ Hildiberg Ađalsteinsson 13 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 1:09.21 1:06.49
11 Ţorbjörn Heiđar Heiđarsson 13 Sundfélag Akraness 1:09.12 1:06.65
12 Sigurđur Freyr Ástţórsson 14 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 1:11.72 1:10.17
13 Egill Valur Hafsteinsson 14 Sundfélag Hafnarfjarđar 1:11.26 1:10.32
14 Sigurđur Hafţórsson 13 Laugdćlir 1:14.34 1:14.97
15 Hallgrímur Ţór Ţ Harđarson 14 Sundfélagiđ Ćgir 1:14.40 1:16.78
Grein 16 Karla 15 og eldri 100 SC Metri Skriđsund
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Hjörtur Már Reynisson 20 Sunddeild KR 54.50 53.02
2 Baldur Snćr Jónsson 17 Sundfélagiđ Ćgir 53.99 54.96
3 Ari Gunnarsson 19 Sunddeild Ármanns 54.90 55.25
4 Árni Már Árnason 16 Sundfélagiđ Ćgir 55.11 56.12
5 Jóhannes P Gunnarsson 24 Sunddeild Ármanns 54.81 56.29
6 Bragi Ţorsteinsson 15 Sundfélagiđ Vestri 57.33 58.12
7 Sigfús Harđarson 21 Sunddeild Umf Selfoss NT 1:01.33
8 Ásmundur Gunnarsson 16 Sunddeild Ármanns 1:01.77 1:01.90
9 Guđmundur Páll Bergţórsson 15 Sundfélag Akraness 59.64 1:03.10
10 Hilmar Teitsson 15 Sunddeild Fjölnis 1:04.41 1:03.56
11 Jón Gunnarson 21 Sundfélag Hafnarfjarđar 1:07.03 1:04.41
12 Gísli Kristjánsson 15 Sundfélagiđ Vestri 1:07.11 1:05.47
13 Davíđ Jónatansson 15 Sundfélag Hafnarfjarđar 1:03.02 1:06.49
14 Björn Emil E Valsson 15 Sundfélagiđ Ćgir 1:06.34 1:07.69
15 Stefán B Gunnarsson 15 Sunddeild Ármanns 1:12.40 1:10.32
Grein 17 Stúlkur 12 og yngri 50 SC Metri Baksund
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Berglind Ađalsteinsdóttir 12 Sunddeild Ármanns 37.44 35.81
2 Berglind Friđriksdóttir 11 Sundfélag Hafnarfjarđar 38.94 39.06
3 Anastasia Forafonova 12 Sunddeild Ármanns 39.77 40.42
Grein 17 Stúlkur 13-14 50 SC Metri Baksund
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Linda Líf Baldvinsdóttir 14 Sundfélag Hafnarfjarđar 32.35 33.20
2 Anna M Guđmundsdóttir 14 Sundfélagiđ Vestri 36.10 34.80
3 Aldís Eva Friđriksdóttir 13 Sundfélag Hafnarfjarđar 38.15 37.33
4 Berglind Brynjarsdóttir 13 Sundfélag Íbv 38.26 37.47
5 Tinna Rún Kristofersdóttir 13 Sundfélag Íbv 39.02 37.58
6 Svana Heimisdóttir 14 Ţróttur Neskaupstađ 41.00 39.69
(Grein 17 Stúlkur 13-14 50 SC Metri Baksund)
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
7 Elínborg Hilmarsdóttir 13 Ţróttur Neskaupstađ 41.06 40.67
8 Jónina K Pétursdóttir 13 Sunddeild Ármanns 41.40 41.94
9 Hulda María Ásgeirsdóttir 13 Sundfélag Akraness 42.44 42.19
Grein 17 Kvenna 15 og eldri 50 SC Metri Baksund
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Laufey Sif Lárusdóttir 17 Sunddeild Umf Selfoss 36.66 36.02
2 Agnes Heiđa H Ţorsteinsdóttir 16 Ţróttur Neskaupstađ 37.19 36.90
3 Hafrún Eiríksdóttir 15 Ţróttur Neskaupstađ 38.75 37.59
4 Auđur Jóna J Skúladóttir 16 Ţróttur Neskaupstađ 39.17 39.26
5 Hanna Bára B Andrésdóttir 15 Ţróttur Neskaupstađ 40.00 41.08
Grein 18 Karla 12 og yngri 50 SC Metri Baksund
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Dagur Páll Friđriksson 12 Sundfélag Hafnarfjarđar 38.71 38.41
Grein 18 Karla 13-14 50 SC Metri Baksund
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Árni Páll Hafţórsson 14 Laugdćlir 33.30 33.20
2 Ólafur Páll Ólafsson 13 Sunddeild Fjölnis 37.38 36.05
3 Björgvin Rúnar Ţórhallsson 13 Sundfélag Hafnarfjarđar 38.24 37.43
4 Egill Valur Hafsteinsson 14 Sundfélag Hafnarfjarđar 39.92 40.42
5 Einar Karl Einarsson 13 Sundfélag Akraness 42.94 41.45
6 Sigurđur Hafţórsson 13 Laugdćlir 39.66 41.69
Grein 18 Karla 15 og eldri 50 SC Metri Baksund
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Stefán B Gunnarsson 15 Sunddeild Ármanns 35.36 35.93
Grein 19 Stúlkur 12 og yngri 200 SC Metri Bringusund
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Elín Óla Klemenzdóttir 12 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 3:05.00 3:04.52
2 Emilía Ý Jónsdóttir 11 Sunddeild Ármanns 2:59.80 3:04.91
3 Rakel Gunnlaugsdóttir 12 Sundfélag Akraness 3:02.49 3:07.86
4 Diljá Heimisdóttir 11 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 3:11.41 3:08.68
5 Sólveig Sif Guđmundsdóttir 12 Sundfélagiđ Ćgir 3:09.08 3:09.48
6 Sigurbjörg Helga Ingadóttir 12 Sundfélag Hafnarfjarđar 3:25.23 3:25.04
7 Fanney Magnadóttir 12 Sundfélag Hafnarfjarđar 3:21.04 3:25.07
8 Lilja Björg Magnúsdóttir 12 Sundfélag Hafnarfjarđar 3:16.75 3:29.73
9 Hildur Benediktsdóttir 12 Sunddeild Fjölnis 3:26.15 3:33.74
10 Helena Másdóttir 12 Sundfélag Akraness 3:36.38 3:38.67
11 Ásta E Jakobsdóttir 12 Sunddeild Ármanns 3:46.00 3:40.88
12 Hrafnhildur Benediksdóttir 12 Sundfélagiđ Ćgir 3:41.50 3:43.39
13 Rósa Víkingsdóttir 10 Sundfélag Hafnarfjarđar 4:01.11 3:44.05
14 Hildur Sigţórsdóttir 11 Sundfélag Hafnarfjarđar 4:00.24 3:45.66
Grein 19 Stúlkur 13-14 200 SC Metri Bringusund
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Sigurbjörg Lilja Kristjánsdóttir 13 Sundfélag Hafnarfjarđar 2:47.01 2:51.12
2 Helena Ósk Ívarsdóttir 13 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 2:45.74 2:52.76
3 Katrin Gunnarsdóttir 13 Sunddeild Ármanns 2:57.22 2:57.18
4 Andrea Hauksdóttir 13 Sunddeild Fjölnis 2:58.04 2:59.47
5 Ásdís K Friđbjörnsdóttir 13 Sunddeild Ármanns 3:02.33 3:02.27
6 Hulda Halldórsdóttir 13 Sundfélag Akraness 3:09.16 3:04.49
7 Tinna Rún Kristofersdóttir 13 Sundfélag Íbv 3:10.75 3:05.05
8 Snćfriđur Jóhannsdóttir 13 Sundfélagiđ Ćgir 3:22.71 3:11.67
(Grein 19 Stúlkur 13-14 200 SC Metri Bringusund)
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
9 Ragnheiđur Rún Dađadóttir 13 Sunddeild Fjölnis 3:21.54 3:20.05
Grein 19 Kvenna 15 og eldri 200 SC Metri Bringusund
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Erla Dögg Haraldsdóttir 15 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 2:37.53 2:41.16
2 Hafdís Erla Hafsteindóttir 18 Sundfélagiđ Ćgir 2:44.34 2:45.83
3 Ólöf Lára Halldórsdóttir 15 Sundfélag Hafnarfjarđar 2:54.41 2:54.12
4 Íris Stella Heiđarsdóttir 16 Sunddeild KR 2:55.40 3:00.47
5 Kristjana Pálsdóttir 15 Sundfélagiđ Vestri 2:54.98 3:00.98
6 Ţórunn Sif Guđlaugsdóttir 15 Sundfélagiđ Ćgir 2:58.47 3:17.53
7 Guđmunda Gestsdóttir 15 Sundfélagiđ Vestri 3:18.88 3:39.75
Grein 20 Karla 12 og yngri 200 SC Metri Bringusund
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Gunnar Örn Arnarson 11 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 3:15.80 3:02.27
2 Atli Páll Helgason 12 Sundfélag Hafnarfjarđar 3:06.36 3:04.41
3 Stefán H H Hafberg 12 Sundfélagiđ Vestri 3:06.77 3:18.30
4 Ingi Rúnar Árnason 10 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 3:24.58 3:23.94
5 Jón Axel Svavarsson 12 Sundfélag Akraness 3:23.29 3:30.27
6 Konráđ Hrafnkelsson 10 Sundfélag Hafnarfjarđar 3:33.44 3:38.48
7 Anton Mckee 9 Sundfélag Hafnarfjarđar 3:48.56 3:40.28
8 Sigga Dan D Kristjánsson 10 Sundfélag Hafnarfjarđar 3:48.53 3:41.46
Grein 20 Karla 13-14 200 SC Metri Bringusund
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Ţórarinn Ólafsson 14 Sundfélag Hafnarfjarđar 2:55.64 2:50.34
2 Ólafur Marteinsson 14 Sundfélagiđ Ćgir 2:55.35 2:57.83
3 Leifur Guđni Grétarsson 13 Sundfélag Akraness 2:59.13 2:58.49
4 Ásberg Ástţórsson 13 Sundfélag Hafnarfjarđar 3:06.81 3:06.62
5 Helgi Rúnar Olgeirsson 14 Sundfélagiđ Ćgir 3:10.96 3:14.80
6 Hallgrímur Ţór Ţ Harđarson 14 Sundfélagiđ Ćgir 3:28.78 3:26.55
Grein 20 Karla 15 og eldri 200 SC Metri Bringusund
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Oddur Örnólfsson 15 Sundfélagiđ Ćgir 2:29.15 2:33.93
2 Hinrik Ţór Guđbjartsson 15 Sundfélag Akraness 2:44.24 2:43.87
3 Brynjar Freyr Níelsson 15 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 2:41.26 2:44.88
4 Kristján Jóhannesson 18 Sunddeild KR NT 2:47.54
5 Ásmundur Gunnarsson 16 Sunddeild Ármanns 2:48.11 2:48.60
6 Davíđ Jónatansson 15 Sundfélag Hafnarfjarđar 3:00.41 2:52.78
7 Eiríkur Ţór Baldursson 15 Sunddeild KR 2:57.56 2:58.06
8 Ţórđur Gunnar Ţorvaldsson 18 Sunddeild KR 2:50.00 2:58.70
9 Kári Helgason 15 Sunddeild Fjölnis 3:12.37 3:04.15
10 Elfar Pétursson 15 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 3:04.87 3:05.24
Grein 21 Stúlkur 12 og yngri 100 SC Metri Flugsund
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Berglind Ađalsteinsdóttir 12 Sunddeild Ármanns 1:14.94 1:14.91
2 Emilía Ý Jónsdóttir 11 Sunddeild Ármanns 1:23.95 1:22.68
3 Snjólaug Tinna Hansdóttir 12 Sundfélag Hafnarfjarđar 1:21.73 1:24.57
4 Jóhanna H Hansen 12 Sundfélagiđ Ćgir 1:26.49 1:27.23
5 Soffía Klemenzdóttir 10 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 1:34.68 1:31.75
6 Ingibjörg Gísladóttir 11 Sundfélag Hafnarfjarđar 1:44.01 1:38.07
7 Rósa Víkingsdóttir 10 Sundfélag Hafnarfjarđar 1:55.54 1:39.33
8 Íris Ósk Kristófersdóttir 12 Sundfélagiđ Ćgir 1:49.63 1:42.17
9 Kolbrún Sif Hrannarsdóttir 12 Sundfélagiđ Ćgir 1:35.22 1:43.70
(Grein 21 Stúlkur 12 og yngri 100 SC Metri Flugsund)
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
10 Hildur Sif S Sigurđardóttir 12 Sundfélag Hafnarfjarđar 1:29.74 1:45.95
11 Hildur Sigţórsdóttir 11 Sundfélag Hafnarfjarđar 1:57.32 1:48.29
12 Hrafnhildur Benediksdóttir 12 Sundfélagiđ Ćgir 1:44.12 1:49.06
13 Ólöf Ósk Ó Johnsen 11 Sundfélag Hafnarfjarđar 2:07.83 1:59.52
Grein 21 Stúlkur 13-14 100 SC Metri Flugsund
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Jóhanna Gerđa Gústafsdóttir 13 Sundfélagiđ Ćgir 1:10.63 1:10.75
2 Auđur Sif Jónsdóttir 14 Sundfélagiđ Ćgir 1:12.27 1:12.35
3 Helena Ósk Ívarsdóttir 13 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 1:17.08 1:13.46
4 Sesselja Ţrastardóttir 13 Sundfélag Hafnarfjarđar 1:14.30 1:16.06
5 Erla Arnardóttir 13 Sundfélag Hafnarfjarđar 1:15.23 1:16.38
6 Ragna Lóa Sigmarsdóttir 13 Sundfélag Akraness 1:16.71 1:20.33
7 Hildur Arna A Gunnarsdóttir 14 Sunddeild KR 1:14.90 1:22.27
8 Sandra Björk Tryggvadóttir 14 Sunddeild Fjölnis 1:21.21 1:23.72
9 Sunneva Ólafsdóttir 14 Sundfélagiđ Ćgir 1:32.08 1:27.59
10 Elínborg Hilmarsdóttir 13 Ţróttur Neskaupstađ 1:25.85 1:28.33
11 Elsa Jónsdóttir 14 Sundfélagiđ Vestri 1:23.56 1:32.73
12 Jónina K Pétursdóttir 13 Sunddeild Ármanns 1:29.60 1:33.67
Grein 21 Kvenna 15 og eldri 100 SC Metri Flugsund
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Hafdís Erla Hafsteindóttir 18 Sundfélagiđ Ćgir 1:08.51 1:10.01
2 Birna Sif Magnúsdóttir 16 Sundfélagiđ Ćgir 1:08.39 1:11.60
Grein 22 Karla 12 og yngri 100 SC Metri Flugsund
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Árni Guđnason 12 Sundfélag Hafnarfjarđar 1:23.80 1:25.57
2 Bjarni Ragnar Guđmundsson 12 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 1:26.14 1:30.70
3 Steinţór Böđvarsson 11 Sundfélag Akraness 1:31.80 1:31.39
4 Snorri Ţór Pétursson 12 Sundfélag Hafnarfjarđar 1:33.97 1:32.76
5 Hrafn Traustason 11 Sundfélag Akraness 1:37.60 1:34.25
6 Örn Viljar Kjartansson 12 Sundfélag Akraness 1:43.72 1:39.25
7 Rúnar Freyr Ágústsson 11 Sundfélag Akraness 1:47.17 1:43.27
8 Sigurđur Friđrik F Kristjánsson 9 Sundfélag Hafnarfjarđar 1:45.67 1:44.49
9 Tumi Snćr Gíslason 11 Sundfélagiđ Ćgir 1:43.24 1:47.49
10 Anton Mckee 9 Sundfélag Hafnarfjarđar 1:47.16 1:49.61
11 Ragnar Ţór Ţras Ţrastarson 11 Sundfélag Hafnarfjarđar 1:43.75 1:52.60
12 Sindri Sćvarsson 11 Sunddeild Fjölnis NT 1:57.93
--- Kristinn Jaferian 11 Sundfélagiđ Ćgir 1:51.56 DQ
Grein 22 Karla 13-14 100 SC Metri Flugsund
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Davíđ Hildiberg Ađalsteinsson 13 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 1:15.56 1:15.74
2 Svavar Skúli Stefánsson 13 Sundfélag Hafnarfjarđar 1:15.08 1:16.16
3 Birgir Ţór Harđarson 14 Sundfélagiđ Ćgir 1:21.73 1:17.11
4 Ólafur Páll Ólafsson 13 Sunddeild Fjölnis 1:17.87 1:19.44
5 Emil Örn Harđarson 13 Sundfélagiđ Ćgir 1:27.61 1:26.25
6 Björgvin Rúnar Ţórhallsson 13 Sundfélag Hafnarfjarđar 1:28.62 1:30.85
7 Hallgrímur Ţór Ţ Harđarson 14 Sundfélagiđ Ćgir 1:37.25 1:37.39
Grein 22 Karla 15 og eldri 100 SC Metri Flugsund
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Örn Arnarson 22 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 54.57 59.16
2 Hjalti Rúnar Oddsson 16 Sunddeild Umf Selfoss 1:00.01 1:00.23
3 Birkir Már Jónsson 16 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 59.48 1:02.55
(Grein 22 Karla 15 og eldri 100 SC Metri Flugsund)
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
4 Magnús Már Kristinsson 17 Sunddeild Umf Selfoss 1:00.80 1:03.11
5 Oddur Örnólfsson 15 Sundfélagiđ Ćgir 1:04.91 1:03.46
6 Jón Simon Gíslason 16 Sundfélagiđ Ćgir 1:08.57 1:03.84
7 Árni Már Árnason 16 Sundfélagiđ Ćgir 1:08.24 1:04.49
8 Hilmar Pétur Sigurđsson 17 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 1:04.68 1:04.69
9 Páll Janus J Ţórđarson 16 Sundfélagiđ Vestri 1:11.36 1:10.49
10 Baldur Snćr Jónsson 17 Sundfélagiđ Ćgir 1:09.34 1:10.91
11 Jón Gunnarson 21 Sundfélag Hafnarfjarđar 1:20.50 1:13.47
Grein 23 Stúlkur 12 og yngri 400 SC Metri Fjór
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Emilía Ý Jónsdóttir 11 Sunddeild Ármanns 6:22.03 5:54.84
2 Anastasia Forafonova 12 Sunddeild Ármanns 6:32.32 6:17.03
3 Olga Sigurđadóttir 12 Sundfélagiđ Ćgir 6:37.35 6:19.62
Grein 23 Stúlkur 13-14 400 SC Metri Fjór
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Ásdís Arna Björnsdóttir 14 Sundfélag Hafnarfjarđar 5:29.81 5:32.26
2 Sigrún Brá Sverrisdóttir 13 Sunddeild Fjölnis 5:38.50 5:40.76
3 Snćfriđur Jóhannsdóttir 13 Sundfélagiđ Ćgir 6:02.79 5:58.08
4 Anna Sigríđur Sigurjónsdóttir 13 Sunddeild Fjölnis 6:23.01 6:14.45
5 Harpa Sćvarsdóttir 14 Sunddeild Fjölnis 6:19.83 6:18.16
Grein 23 Kvenna 15 og eldri 400 SC Metri Fjór
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Erla Dögg Haraldsdóttir 15 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 5:14.19 5:13.24
Grein 24 Karla 12 og yngri 400 SC Metri Fjór
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Ívar Kristinn Hallsson 12 Sunddeild Fjölnis 7:24.56 6:53.84
Grein 24 Karla 13-14 400 SC Metri Fjór
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Guđni Emilsson 14 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 5:12.98 5:17.35
2 Döggvi Ármannsson 13 Sundfélag Hafnarfjarđar 5:31.36 5:28.97
3 Ólafur Friđrik Sigvaldason 14 Sunddeild Fjölnis 6:19.48 5:59.52
4 Einar Sveinn Kristjánsson 13 Sundfélagiđ Ćgir 6:35.17 6:31.75
Grein 24 Karla 15 og eldri 400 SC Metri Fjór
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Hilmar Pétur Sigurđsson 17 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 4:51.32 4:51.31
2 Oddur Örnólfsson 15 Sundfélagiđ Ćgir 4:39.47 4:58.78
3 Jón Simon Gíslason 16 Sundfélagiđ Ćgir 4:57.53 5:05.88
4 Hólmgeir Reynisson 16 Sunddeild KR 5:07.97 5:12.76
5 Gunnar Ólafsson 19 Sunddeild KR 5:14.98 5:23.86
6 Ţórđur Ásţórsson 15 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 5:42.40 5:44.97
7 Eiríkur Ţór Baldursson 15 Sunddeild KR 5:59.26 5:46.06
Grein 25 Stúlkur 12 og yngri 200 SC Metri Skriđsund
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Berglind Ađalsteinsdóttir 12 Sunddeild Ármanns 2:39.26 2:31.19
2 Olga Sigurđadóttir 12 Sundfélagiđ Ćgir 2:31.65 2:33.21
3 Snjólaug Tinna Hansdóttir 12 Sundfélag Hafnarfjarđar 2:33.02 2:33.96
4 Anastasia Forafonova 12 Sunddeild Ármanns 2:34.51 2:34.52
5 Íris Ósk Kristófersdóttir 12 Sundfélagiđ Ćgir 2:30.60 2:35.16
6 Hildur Benediktsdóttir 12 Sunddeild Fjölnis 2:28.71 2:35.61
7 Jóna Helena Bjarnadóttir 11 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 2:41.99 2:38.39
(Grein 25 Stúlkur 12 og yngri 200 SC Metri Skriđsund)
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
8 Margrét Lilja Margeirsdóttir 11 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 2:44.52 2:39.52
9 Sólveig Sif Guđmundsdóttir 12 Sundfélagiđ Ćgir 2:37.85 2:41.31
10 Berglind Friđriksdóttir 11 Sundfélag Hafnarfjarđar 2:45.17 2:42.09
11 Hafdís Ósk Pétursdóttir 12 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 2:49.18 2:42.80
12 Guđrún Carstensdóttir 12 Sundfélag Akraness 2:46.50 2:43.94
13 Hildur Erla Gísladóttir 12 Sundfélag Hafnarfjarđar 2:39.82 2:44.10
14 Ingibjörg Gísladóttir 11 Sundfélag Hafnarfjarđar 2:44.33 2:47.39
15 Elín Óla Klemenzdóttir 12 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 2:45.69 2:48.55
16 Diljá Heimisdóttir 11 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 2:49.99 2:49.58
17 Kristbjörg Eggertsdóttir 12 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 2:51.15 2:52.09
18 Elfa Ingvadóttir 11 Sundfélag Íbv 2:59.25 2:53.88
19 Kolbrún Sif Hrannarsdóttir 12 Sundfélagiđ Ćgir 2:57.89 3:01.77
20 Ólöf Ósk Ó Johnsen 11 Sundfélag Hafnarfjarđar 3:33.98 3:30.58
Grein 25 Stúlkur 13-14 200 SC Metri Skriđsund
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Sigrún Brá Sverrisdóttir 13 Sunddeild Fjölnis 2:10.57 2:11.76
2 Auđur Sif Jónsdóttir 14 Sundfélagiđ Ćgir 2:13.18 2:12.68
3 Jóhanna Gerđa Gústafsdóttir 13 Sundfélagiđ Ćgir 2:15.77 2:16.24
4 Karítas Heimisdóttir 13 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 2:25.20 2:17.25
5 Aţena Ragna Júlíusdóttir 13 Sundfélag Akraness 2:18.21 2:17.54
6 Erla Arnardóttir 13 Sundfélag Hafnarfjarđar 2:17.97 2:21.81
7 Ingibjörg Ólafsdóttir 14 Sundfélag Hafnarfjarđar 2:18.55 2:24.10
8 Íris Guđmundsdóttir 13 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 2:27.88 2:25.94
9 Sunneva Ólafsdóttir 14 Sundfélagiđ Ćgir 2:27.23 2:28.20
10 Selma Óskarsdóttir 13 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 2:33.41 2:29.01
11 Sigrún Ósk Jakobsdóttir 13 Sundfélag Hafnarfjarđar 2:27.31 2:29.79
12 Stefanía Júlíusdóttir 13 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 2:30.08 2:30.54
13 Anna Sigríđur Sigurjónsdóttir 13 Sunddeild Fjölnis 2:28.47 2:30.74
14 Hildur Arna A Gunnarsdóttir 14 Sunddeild KR 2:40.19 2:34.06
15 Jóhanna Sigríđur Guđmundsdóttir 13 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 2:39.42 2:35.00
16 Harpa Sćvarsdóttir 14 Sunddeild Fjölnis 2:35.69 2:35.91
17 Heiđur Haraldsdóttir 13 Sundfélag Akraness 2:36.33 2:37.86
18 Katrin Gunnarsdóttir 13 Sunddeild Ármanns 2:48.06 2:39.54
19 Ásdís K Friđbjörnsdóttir 13 Sunddeild Ármanns 2:43.99 2:39.55
20 Hjördís Ólafsdóttir 14 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 2:39.20 2:39.74
21 Ragnheiđur Rún Dađadóttir 13 Sunddeild Fjölnis 2:54.82 2:47.13
22 Jóhanna Sigrún Andrésdóttir 14 Sundfélag Akraness 2:51.75 2:47.87
23 Hulda María Ásgeirsdóttir 13 Sundfélag Akraness 2:42.79 2:50.85
24 Ásta Marý Stefánsdóttir 13 Sundfélag Akraness 2:49.86 2:51.89
Grein 25 Kvenna 15 og eldri 200 SC Metri Skriđsund
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Louisa Isaksen 19 Sunddeild Fjölnis 2:06.68 2:12.71
2 Birna Sif Magnúsdóttir 16 Sundfélagiđ Ćgir 2:16.62 2:17.28
3 Kristín Vala Ţrastardóttir 15 Sundfélag Hafnarfjarđar 2:17.72 2:18.30
4 Elísa Guđrún Elísdóttir 16 Sundfélag Akraness 2:15.69 2:19.02
5 Sandra K Lyngmo 15 Sundfélagiđ Vestri 2:19.56 2:19.66
6 Bergdís Ýr Sigurđardóttir 15 Sundfélag Hafnarfjarđar 2:21.81 2:25.04
7 Anna Kristin Guđnadóttir 15 Sundfélagiđ Ćgir 2:30.67 2:25.82
8 Jóhanna Marsibil Pálsdóttir 16 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 2:23.89 2:28.80
9 Unnur Birgitta Halldórsdóttir 15 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 2:27.05 2:32.10
Grein 26 Karla 12 og yngri 200 SC Metri Skriđsund
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Kristinn Ásgeir Gylfason 12 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 2:39.78 2:33.20
2 Orri Freyr Guđmundsson 11 Sundfélag Hafnarfjarđar 2:40.72 2:41.13
3 Gunnar Örn Arnarson 11 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 2:43.53 2:41.43
4 Árni Guđnason 12 Sundfélag Hafnarfjarđar 2:38.39 2:42.35
5 Snorri Ţór Pétursson 12 Sundfélag Hafnarfjarđar 2:40.52 2:44.53
6 Ívar Kristinn Hallsson 12 Sunddeild Fjölnis 2:49.49 2:48.07
7 Kristinn Jaferian 11 Sundfélagiđ Ćgir 3:00.93 2:58.12
8 Aron Jónsson 12 Sundfélagiđ Ćgir 2:59.62 2:59.00
9 Sindri Sćvarsson 11 Sunddeild Fjölnis 3:05.47 3:01.11
10 Anton Mckee 9 Sundfélag Hafnarfjarđar 3:01.00 3:01.97
11 Egill Tryggvasson 11 Sunddeild Ármanns 3:14.35 3:06.79
12 Konráđ Hrafnkelsson 10 Sundfélag Hafnarfjarđar 3:06.10 3:07.65
13 Tumi Snćr Gíslason 11 Sundfélagiđ Ćgir 3:07.81 3:10.07
14 Sigurđur Friđrik F Kristjánsson 9 Sundfélag Hafnarfjarđar 3:32.61 3:10.73
15 Ragnar Ţór Ţras Ţrastarson 11 Sundfélag Hafnarfjarđar 3:20.03 3:21.84
--- Jón Ţór Hallgrímsson 11 Sundfélag Akraness 2:56.15 DQ
--- Oddur Gođi Jóhannsson 11 Sundfélagiđ Ćgir 3:05.40 DQ
Grein 26 Karla 13-14 200 SC Metri Skriđsund
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Ólafur Marteinsson 14 Sundfélagiđ Ćgir 2:16.53 2:14.03
2 Döggvi Ármannsson 13 Sundfélag Hafnarfjarđar 2:15.59 2:15.48
3 Ţórarinn Ólafsson 14 Sundfélag Hafnarfjarđar 2:15.81 2:15.57
4 Árni Stefán Haldorsen 14 Sunddeild KR 2:16.47 2:16.92
5 Ólafur Páll Ólafsson 13 Sunddeild Fjölnis 2:33.63 2:19.90
6 Birgir Ţór Harđarson 14 Sundfélagiđ Ćgir 2:20.45 2:19.95
7 Árni Páll Hafţórsson 14 Laugdćlir 2:28.98 2:21.38
8 Ţorbjörn Heiđar Heiđarsson 13 Sundfélag Akraness 2:30.05 2:26.38
9 Sigurđur Freyr Ástţórsson 14 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 2:41.86 2:26.56
10 Ólafur Friđrik Sigvaldason 14 Sunddeild Fjölnis 2:32.55 2:30.11
11 Björgvin Rúnar Ţórhallsson 13 Sundfélag Hafnarfjarđar 2:34.92 2:31.87
12 Einar Karl Einarsson 13 Sundfélag Akraness 2:41.78 2:40.32
13 Sigurđur Hafţórsson 13 Laugdćlir 2:42.34 2:43.11
14 Einar Sveinn Kristjánsson 13 Sundfélagiđ Ćgir 2:36.71 2:47.50
15 Hallgrímur Ţór Ţ Harđarson 14 Sundfélagiđ Ćgir 2:49.14 2:53.87
--- Sölvi Már Sigurjónsson 13 Sundfélag Akraness 2:41.23 DQ
--- Svavar Skúli Stefánsson 13 Sundfélag Hafnarfjarđar 2:16.44 DQ
Grein 26 Karla 15 og eldri 200 SC Metri Skriđsund
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Hjörtur Már Reynisson 20 Sunddeild KR 1:59.50 2:00.98
2 Hólmgeir Reynisson 16 Sunddeild KR 2:08.77 2:02.71
3 Jón Simon Gíslason 16 Sundfélagiđ Ćgir 2:12.75 2:04.54
4 Garđar Snćr Sverrisson 15 Sundfélag Hafnarfjarđar 2:06.16 2:09.78
5 Bragi Ţorsteinsson 15 Sundfélagiđ Vestri 2:09.72 2:10.17
6 Arnar Ţór Guđmundsson 16 Sundfélag Hafnarfjarđar 2:07.30 2:10.83
7 Guđmundur Páll Bergţórsson 15 Sundfélag Akraness 2:14.33 2:15.66
8 Davíđ Jónatansson 15 Sundfélag Hafnarfjarđar 2:30.91 2:20.46
9 Hilmar Teitsson 15 Sunddeild Fjölnis 2:15.80 2:20.95
10 Gísli Kristjánsson 15 Sundfélagiđ Vestri 2:22.34 2:21.89
11 Ásmundur Gunnarsson 16 Sunddeild Ármanns 2:16.36 2:22.63
12 Eiríkur Ţór Baldursson 15 Sunddeild KR 2:29.30 2:23.35
13 Björn Emil E Valsson 15 Sundfélagiđ Ćgir 2:33.55 2:26.99
14 Stefán B Gunnarsson 15 Sunddeild Ármanns 2:36.59 2:36.14
(Grein 26 Karla 15 og eldri 200 SC Metri Skriđsund)
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
15 Kári Helgason 15 Sunddeild Fjölnis 2:33.41 2:37.32
--- ţorsteinn Viđar Heimisson 15 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 2:26.43 DQ
Grein 27 Stúlkur 12 og yngri 50 SC Metri Flugsund
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Berglind Ađalsteinsdóttir 12 Sunddeild Ármanns 33.57 33.83
2 Gyđa Björk Bergţórsdóttir 12 Sundfélag Akraness 36.11 36.24
3 Snjólaug Tinna Hansdóttir 12 Sundfélag Hafnarfjarđar 37.09 37.65
4 Jóhanna H Hansen 12 Sundfélagiđ Ćgir 41.70 38.29
5 Anastasia Forafonova 12 Sunddeild Ármanns 38.90 40.41
6 Dagný Lilja Jónsdóttir 12 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 41.91 41.86
7 Elfa Ingvadóttir 11 Sundfélag Íbv 44.94 42.16
8 Hildur Sif S Sigurđardóttir 12 Sundfélag Hafnarfjarđar 48.03 46.94
Grein 27 Stúlkur 13-14 50 SC Metri Flugsund
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Hildur Arna A Gunnarsdóttir 14 Sunddeild KR 33.06 34.59
2 Ragna Lóa Sigmarsdóttir 13 Sundfélag Akraness 35.49 35.19
3 Berglind Brynjarsdóttir 13 Sundfélag Íbv 36.84 35.36
4 Elínborg Hilmarsdóttir 13 Ţróttur Neskaupstađ NT 38.99
5 Salóme Rut R Harđardóttir 14 Ţróttur Neskaupstađ 40.54 39.62
6 Jónina K Pétursdóttir 13 Sunddeild Ármanns 40.98 41.13
Grein 27 Kvenna 15 og eldri 50 SC Metri Flugsund
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Anja Ríkey Jakobsdóttir 17 Sundfélag Hafnarfjarđar 29.75 30.29
2 Birna Sif Magnúsdóttir 16 Sundfélagiđ Ćgir 30.26 30.92
3 Hafrún Eiríksdóttir 15 Ţróttur Neskaupstađ NT 35.47
4 Agnes Heiđa H Ţorsteinsdóttir 16 Ţróttur Neskaupstađ NT 36.36
Grein 28 Karla 12 og yngri 50 SC Metri Flugsund
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Árni Guđnason 12 Sundfélag Hafnarfjarđar 36.32 34.80
2 Dagur Páll Friđriksson 12 Sundfélag Hafnarfjarđar 42.43 41.04
3 Hermann Bjarki Níelsson 10 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 47.36 45.63
4 Aron Jónsson 12 Sundfélagiđ Ćgir 52.65 52.51
--- Egill Tryggvasson 11 Sunddeild Ármanns 52.98 DQ
Grein 28 Karla 13-14 50 SC Metri Flugsund
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Árni Páll Hafţórsson 14 Laugdćlir 32.23 31.77
2 Egill Valur Hafsteinsson 14 Sundfélag Hafnarfjarđar 38.89 38.69
3 Einar Sveinn Kristjánsson 13 Sundfélagiđ Ćgir 43.38 40.48
4 Helgi Rúnar Olgeirsson 14 Sundfélagiđ Ćgir 44.37 42.54
--- Sigurđur Hafţórsson 13 Laugdćlir 38.09 DQ
Grein 28 Karla 15 og eldri 50 SC Metri Flugsund
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Hjalti Rúnar Oddsson 16 Sunddeild Umf Selfoss 26.23 26.90
2 Magnús Már Kristinsson 17 Sunddeild Umf Selfoss 27.35 27.71
3 Páll Janus J Ţórđarson 16 Sundfélagiđ Vestri 33.44 30.75
4 Ásmundur Gunnarsson 16 Sunddeild Ármanns 30.95 30.91
Grein 29 Stúlkur 12 og yngri 100 SC Metri Bringusund
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Rakel Gunnlaugsdóttir 12 Sundfélag Akraness 1:24.63 1:28.20
2 Emilía Ý Jónsdóttir 11 Sunddeild Ármanns 1:26.54 1:28.29
(Grein 29 Stúlkur 12 og yngri 100 SC Metri Bringusund)
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
3 Díana Bergsdóttir 12 Sundfélag Akraness 1:28.70 1:28.51
4 Sólveig Sif Guđmundsdóttir 12 Sundfélagiđ Ćgir 1:27.85 1:31.01
5 Soffía Klemenzdóttir 10 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 1:34.03 1:32.76
6 Lilja Björg Magnúsdóttir 12 Sundfélag Hafnarfjarđar 1:29.73 1:33.55
7 Olga Sigurđadóttir 12 Sundfélagiđ Ćgir 1:35.43 1:33.65
8 Sigurbjörg Helga Ingadóttir 12 Sundfélag Hafnarfjarđar 1:37.07 1:35.81
9 Svala Dís Sigurđardóttir 12 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 1:37.46 1:36.04
10 Ásta E Jakobsdóttir 12 Sunddeild Ármanns 1:44.36 1:45.17
11 Rósa Víkingsdóttir 10 Sundfélag Hafnarfjarđar 1:54.74 1:46.39
12 Hildur Sigţórsdóttir 11 Sundfélag Hafnarfjarđar 1:54.60 1:46.70
--- Helena Másdóttir 12 Sundfélag Akraness 1:40.24 DQ
Grein 29 Stúlkur 13-14 100 SC Metri Bringusund
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Helena Ósk Ívarsdóttir 13 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 1:16.70 1:18.27
2 Sigurbjörg Lilja Kristjánsdóttir 13 Sundfélag Hafnarfjarđar 1:18.31 1:19.72
3 Jóhanna Gerđa Gústafsdóttir 13 Sundfélagiđ Ćgir 1:23.43 1:21.45
4 Katrin Gunnarsdóttir 13 Sunddeild Ármanns 1:21.16 1:22.20
5 Ásdís K Friđbjörnsdóttir 13 Sunddeild Ármanns 1:25.40 1:24.52
6 Sesselja Ţrastardóttir 13 Sundfélag Hafnarfjarđar 1:25.62 1:25.76
7 Aldís Eva Friđriksdóttir 13 Sundfélag Hafnarfjarđar 1:26.64 1:28.02
8 Tinna Rún Kristofersdóttir 13 Sundfélag Íbv 1:29.73 1:28.51
9 Snćfriđur Jóhannsdóttir 13 Sundfélagiđ Ćgir 1:37.29 1:29.67
10 Svana Heimisdóttir 14 Ţróttur Neskaupstađ 1:34.60 1:34.16
11 Erla Rán R Eiríksdóttir 13 Ţróttur Neskaupstađ 1:34.90 1:35.36
12 Elín Sveinsdóttir 13 Sundfélagiđ Vestri 1:35.97 1:36.04
13 Salóme Rut R Harđardóttir 14 Ţróttur Neskaupstađ 1:37.40 1:37.07
14 Steinunn Steinarsdóttir 13 Sundfélag Hafnarfjarđar 1:33.88 1:37.48
15 Ásta Marý Stefánsdóttir 13 Sundfélag Akraness 1:42.00 1:39.38
Grein 29 Kvenna 15 og eldri 100 SC Metri Bringusund
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Íris Edda Heimisdóttir 19 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 1:11.32 1:14.79
2 Kristjana Pálsdóttir 15 Sundfélagiđ Vestri 1:19.66 1:19.65
3 Íris Stella Heiđarsdóttir 16 Sunddeild KR 1:22.66 1:21.44
4 Kristín Vala Ţrastardóttir 15 Sundfélag Hafnarfjarđar 1:22.24 1:23.67
5 Anna Kristin Guđnadóttir 15 Sundfélagiđ Ćgir 1:27.13 1:28.31
6 Agnes Heiđa H Ţorsteinsdóttir 16 Ţróttur Neskaupstađ 1:32.26 1:32.58
7 Guđmunda Gestsdóttir 15 Sundfélagiđ Vestri 1:33.12 1:41.45
Grein 30 Karla 12 og yngri 100 SC Metri Bringusund
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Atli Páll Helgason 12 Sundfélag Hafnarfjarđar 1:26.62 1:25.08
2 Stefán H H Hafberg 12 Sundfélagiđ Vestri 1:25.98 1:29.19
3 Ingi Rúnar Árnason 10 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 1:34.04 1:33.96
4 Steinţór Böđvarsson 11 Sundfélag Akraness 1:37.41 1:36.62
5 Jón Axel Svavarsson 12 Sundfélag Akraness 1:35.00 1:37.81
6 Konráđ Hrafnkelsson 10 Sundfélag Hafnarfjarđar 1:43.80 1:41.99
7 Sigga Dan D Kristjánsson 10 Sundfélag Hafnarfjarđar 1:47.59 1:43.88
8 Anton Mckee 9 Sundfélag Hafnarfjarđar 1:51.81 1:44.02
9 Eyţór Ingi Júlíusson 10 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 1:47.25 1:46.65
10 Sigurđur Friđrik F Kristjánsson 9 Sundfélag Hafnarfjarđar 2:02.37 1:50.09
Grein 30 Karla 13-14 100 SC Metri Bringusund
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Leifur Guđni Grétarsson 13 Sundfélag Akraness 1:21.12 1:21.11
(Grein 30 Karla 13-14 100 SC Metri Bringusund)
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
2 Svavar Skúli Stefánsson 13 Sundfélag Hafnarfjarđar 1:24.94 1:23.54
3 Ásberg Ástţórsson 13 Sundfélag Hafnarfjarđar 1:24.92 1:24.09
4 Emil Örn Harđarson 13 Sundfélagiđ Ćgir 1:32.28 1:24.80
5 Helgi Rúnar Olgeirsson 14 Sundfélagiđ Ćgir 1:33.20 1:32.22
6 Hallgrímur Ţór Ţ Harđarson 14 Sundfélagiđ Ćgir 1:36.00 1:40.02
Grein 30 Karla 15 og eldri 100 SC Metri Bringusund
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Jakob Jóhann Sveinsson 20 Sundfélagiđ Ćgir 1:01.03 1:02.90
2 Árni Már Árnason 16 Sundfélagiđ Ćgir 1:06.44 1:07.32
3 Sigfús Harđarson 21 Sunddeild Umf Selfoss NT 1:16.48
4 Ásmundur Gunnarsson 16 Sunddeild Ármanns 1:16.21 1:16.64
5 Elfar Pétursson 15 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 1:24.03 1:23.03
6 Björn Emil E Valsson 15 Sundfélagiđ Ćgir 1:30.16 1:27.14
7 Anton Kristjánsson 20 Sundfélag Akraness 1:27.21 1:30.15
Grein 31 Stúlkur 12 og yngri 200 SC Metri Baksund
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Margrét Lilja Margeirsdóttir 11 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 2:58.00 2:50.40
2 Anastasia Forafonova 12 Sunddeild Ármanns 2:54.86 2:55.41
3 Berglind Friđriksdóttir 11 Sundfélag Hafnarfjarđar 2:54.15 2:59.33
4 Elín Óla Klemenzdóttir 12 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 3:10.30 3:01.07
5 Hildur Erla Gísladóttir 12 Sundfélag Hafnarfjarđar 3:03.41 3:01.79
6 Jóna Helena Bjarnadóttir 11 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 3:08.26 3:04.09
7 Kristbjörg Eggertsdóttir 12 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 3:15.90 3:07.64
8 Karen Ósk Kristínardóttir 12 Sundfélag Akraness 3:13.71 3:08.33
9 Diljá Heimisdóttir 11 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 3:10.07 3:10.53
10 Hildur Sif S Sigurđardóttir 12 Sundfélag Hafnarfjarđar 3:45.42 3:27.91
11 Rósa Víkingsdóttir 10 Sundfélag Hafnarfjarđar 3:35.38 3:30.16
12 Ólöf Ósk Ó Johnsen 11 Sundfélag Hafnarfjarđar 3:29.36 3:35.61
--- Daisy Heimisdóttir 12 Sundfélag Akraness 2:51.70 DQ
Grein 31 Stúlkur 13-14 200 SC Metri Baksund
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Jóhanna Gerđa Gústafsdóttir 13 Sundfélagiđ Ćgir 2:42.50 2:34.30
2 Elsa Jónsdóttir 14 Sundfélagiđ Vestri 2:43.55 2:40.39
3 Anna M Guđmundsdóttir 14 Sundfélagiđ Vestri 2:41.78 2:43.39
4 Elín Carstensdóttir 14 Sundfélag Akraness 2:48.59 2:43.81
5 Dagný Jónsdóttir 14 Sundfélag Akraness 2:46.20 2:45.57
5 Jóhanna Sigríđur Guđmundsdóttir 13 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 2:52.87 2:45.57
7 Hildur Arna A Gunnarsdóttir 14 Sunddeild KR 2:49.51 2:49.23
8 Snćfriđur Jóhannsdóttir 13 Sundfélagiđ Ćgir 2:55.43 2:49.87
9 Heiđur Haraldsdóttir 13 Sundfélag Akraness 2:55.22 2:55.26
10 Hjördís Ólafsdóttir 14 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 2:58.41 2:55.41
11 Berglind Brynjarsdóttir 13 Sundfélag Íbv 2:53.58 2:56.13
12 Jónina K Pétursdóttir 13 Sunddeild Ármanns 3:04.51 3:05.96
Grein 31 Kvenna 15 og eldri 200 SC Metri Baksund
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Anja Ríkey Jakobsdóttir 17 Sundfélag Hafnarfjarđar 2:19.92 2:25.50
2 Hafdís Erla Hafsteindóttir 18 Sundfélagiđ Ćgir 2:43.78 2:33.77
3 Svala Sif S Sigurgeirsdóttir 15 Sundfélagiđ Vestri 2:41.00 2:36.68
4 Agnes Heiđa H Ţorsteinsdóttir 16 Ţróttur Neskaupstađ 2:54.10 2:52.53
Grein 32 Karla 12 og yngri 200 SC Metri Baksund
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Bjarni Ragnar Guđmundsson 12 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 2:54.75 2:50.13
2 Dagur Páll Friđriksson 12 Sundfélag Hafnarfjarđar 2:56.63 3:01.95
3 Kristinn Ásgeir Gylfason 12 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 3:05.21 3:02.33
4 Jón Ţór Hallgrímsson 11 Sundfélag Akraness 3:12.50 3:07.38
5 Aron Jónsson 12 Sundfélagiđ Ćgir 3:30.89 3:29.58
6 Tumi Snćr Gíslason 11 Sundfélagiđ Ćgir 3:44.28 3:40.01
Grein 32 Karla 13-14 200 SC Metri Baksund
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Árni Stefán Haldorsen 14 Sunddeild KR 2:36.17 2:31.53
2 Birgir Ţór Harđarson 14 Sundfélagiđ Ćgir 2:38.47 2:38.42
3 Árni Páll Hafţórsson 14 Laugdćlir 2:45.98 2:40.80
4 Davíđ Hildiberg Ađalsteinsson 13 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 2:41.46 2:41.62
5 Egill Valur Hafsteinsson 14 Sundfélag Hafnarfjarđar 2:48.03 2:51.64
6 Björgvin Rúnar Ţórhallsson 13 Sundfélag Hafnarfjarđar 2:51.20 2:52.58
7 Sigurđur Freyr Ástţórsson 14 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 2:54.87 2:53.91
8 Einar Karl Einarsson 13 Sundfélag Akraness 3:12.48 3:09.23
9 Sölvi Már Sigurjónsson 13 Sundfélag Akraness 3:11.66 3:12.61
Grein 32 Karla 15 og eldri 200 SC Metri Baksund
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Jón Simon Gíslason 16 Sundfélagiđ Ćgir 2:19.48 2:19.58
2 Sindri Snćvar Friđriksson 15 Sundfélag Hafnarfjarđar 2:23.97 2:24.25
3 Gunnar Ólafsson 19 Sunddeild KR 2:22.75 2:24.33
4 Ţórđur Ásţórsson 15 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 2:31.51 2:30.73
5 Hólmgeir Reynisson 16 Sunddeild KR NT 2:31.28
6 Eiríkur Ţór Baldursson 15 Sunddeild KR 2:47.33 2:39.13
7 Stefán B Gunnarsson 15 Sunddeild Ármanns 2:48.89 2:47.45
Grein 33 Stúlkur 12 og yngri 100 SC Metri Fjór
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Emilía Ý Jónsdóttir 11 Sunddeild Ármanns 1:19.15 1:19.87
2 Gyđa Björk Bergţórsdóttir 12 Sundfélag Akraness 1:20.66 1:20.65
3 Hafdís Ósk Pétursdóttir 12 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 1:25.91 1:21.15
4 Berglind Ađalsteinsdóttir 12 Sunddeild Ármanns 1:20.58 1:21.81
5 Rakel Gunnlaugsdóttir 12 Sundfélag Akraness 1:22.85 1:22.32
6 Svala Dís Sigurđardóttir 12 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 1:26.03 1:26.42
7 Soffía Klemenzdóttir 10 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 1:27.10 1:26.53
8 Lilja Björg Magnúsdóttir 12 Sundfélag Hafnarfjarđar 1:26.39 1:28.38
9 Karen Ósk Kristínardóttir 12 Sundfélag Akraness 1:29.19 1:28.94
10 Sigurbjörg Helga Ingadóttir 12 Sundfélag Hafnarfjarđar 1:30.53 1:29.08
11 Ingibjörg Gísladóttir 11 Sundfélag Hafnarfjarđar 1:29.35 1:29.19
12 Hildur Sigţórsdóttir 11 Sundfélag Hafnarfjarđar 1:34.80 1:32.08
13 Guđrún Carstensdóttir 12 Sundfélag Akraness 1:33.11 1:32.14
14 Fanney Magnadóttir 12 Sundfélag Hafnarfjarđar 1:30.63 1:32.68
15 Elfa Ingvadóttir 11 Sundfélag Íbv 1:34.34 1:33.25
16 Kolbrún Sif Hrannarsdóttir 12 Sundfélagiđ Ćgir 1:37.25 1:33.70
17 Rósa Víkingsdóttir 10 Sundfélag Hafnarfjarđar 1:33.77 1:35.30
18 Hrafnhildur Benediksdóttir 12 Sundfélagiđ Ćgir 1:39.28 1:38.27
Grein 33 Stúlkur 13-14 100 SC Metri Fjór
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Sesselja Ţrastardóttir 13 Sundfélag Hafnarfjarđar 1:16.36 1:16.68
2 Íris Guđmundsdóttir 13 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 1:17.96 1:17.80
3 Stefanía Júlíusdóttir 13 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 1:20.47 1:20.72
(Grein 33 Stúlkur 13-14 100 SC Metri Fjór)
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
4 Selma Óskarsdóttir 13 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 1:22.75 1:22.04
5 Ragna Lóa Sigmarsdóttir 13 Sundfélag Akraness 1:34.26 1:24.03
6 Tinna Rún Kristofersdóttir 13 Sundfélag Íbv 1:22.18 1:24.45
7 Elínborg Hilmarsdóttir 13 Ţróttur Neskaupstađ 1:28.00 1:25.75
8 Svana Heimisdóttir 14 Ţróttur Neskaupstađ 1:26.00 1:26.28
9 Salóme Rut R Harđardóttir 14 Ţróttur Neskaupstađ 1:27.70 1:28.88
Grein 33 Kvenna 15 og eldri 100 SC Metri Fjór
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Laufey Sif Lárusdóttir 17 Sunddeild Umf Selfoss 1:20.04 1:17.92
2 Agnes Heiđa H Ţorsteinsdóttir 16 Ţróttur Neskaupstađ 1:20.60 1:21.19
3 Hanna Bára B Andrésdóttir 15 Ţróttur Neskaupstađ 1:24.90 1:31.48
--- Hafrún Eiríksdóttir 15 Ţróttur Neskaupstađ 1:25.00 DQ
Grein 34 Karla 12 og yngri 100 SC Metri Fjór
Nafn Aldu Liđ Skráđur Tími Lokatími Stig
1 Hrafn Traustason 11 Sundfélag Akraness 1:22.56 1:20.40
2 Gunnar Örn Arnarson 11 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 1:21.93 1:22.04
3 Atli Páll Helgason 12 Sundfélag Hafnarfjarđar 1:20.25 1:24.25
4 Örn Viljar Kjartansson 12 Sundfélag Akraness 1:26.62 1:24.56
5 Orri Freyr Guđmundsson 11 Sundfélag Hafnarfjarđar 1:27.27 1:26.44
6 Snorri Ţór Pétursson 12 Sundfélag Hafnarfjarđar 1:30.70 1:27.52
7 Steinţór Böđvarsson 11 Sundfélag Akraness 1:27.95 1:28.45
8 Rúnar Freyr Ágústsson 11 Sundfélag Akraness 1:34.25 1:31.77
9 Jón Axel Svavarsson 12 Sundfélag Akraness 1:33.47 1:32.41
10 Sigurđur Friđrik F Kristjánsson 9 Sundfélag Hafnarfjarđar 1:49.10 1:33.76
11 Kristinn Jaferian 11 Sundfélagiđ Ćgir 1:43.10 1:34.23
12 Hermann Bjarki Níelsson 10 Íţróttabandalag Reykjanesbćjar 1:40.80 1:34.69
13 Konráđ Hrafnkelsson 10 Sundfélag Hafnarfjarđar 1:36.63 1:34.70
14 Anton Mckee 9 Sundfélag Hafnarfjarđar 1:35.72 1:35.16